• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nyerere na Kenyatta....naulizia swala la afya ya Rais.

Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Points
1,195
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 1,195
Napenda mwili wa Mwalimu ukilinganishwa na wa Kenyatta ambaye alikua na magonjwa kibao ya presha na kadhalika nyenginezo mpaka alikua hathubutu kupanda ndege!

...What was the secret to Mwalimu's health?

...Je Mzee wa magogoni anafuatilia mambo ya umuhimu wa checkups?

....Is the knowledge about the Presidents health, public information ama ni siri ya wakuu?...Just asking?







 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,828
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,828 1,225
Hebu jaribu kusoma biography zao, Kenyatta alichukua nchi akiwa na miaka 70, wakati mwalimu alikuwa ni 40. Yani hapo ni mtu na babake, you cant compare the health of these two individual equally.
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
afya ya nyerere ilikua ya mashaka bcoz alizeeka mapema sana nadhani kutokana na concentration ya mawazo. kumbuka kenyatta amezaliwa 1880's lakini ukiwatazama pichani unaweza hisi wanalingana
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,750
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,750 2,000
Nyerere was simply "eliminated" by someone linked to the Tanzanian government so the exercise of giving away those parastatals could proceed smoothly.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,254
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,254 1,195
Namuona Mzee Toroitich Arap Moi kwa nyuma anawazia jinsi angeyabeba madaraka
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
5,226
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
5,226 2,000
Ab-Titchaz, aisee hii picha nzuri sana, umeipata wapi?

Napenda mwili wa Mwalimu ukilinganishwa na wa Kenyatta ambaye alikua na magonjwa kibao ya presha na kadhalika nyenginezo mpaka alikua hathubutu kupanda ndege!
Hii picha nafikiri ilipigwa miaka ya sabini wakati mzee Kenyatta alikuwa na kwenye miaka ya themanini. Japo kuwa walikuwa wamepishana miaka kama 28 utaona Mzee Kenyatta anaonekana yuko gado sana.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,367
Points
1,250
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,367 1,250
Nyerere was simply "eliminated" by someone linked to the Tanzanian government so the exercise of giving away those parastatals could proceed smoothly.
Mkuu Kichuguu wale wa intelijensia si watakumaliza kaka!! Siri kuu hii ati...
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
8,750
Points
2,000
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
8,750 2,000
Nyerere alikuwa anamheshimu sana Mzee Kenyatta kiasi kuwa alikuwa anataka waunde Federation ya Afrika Mashariki na Mzee Kenyatta ndiye awe rais wake, Nyerere mwenyewe awe waziri wa mambo ya nje. Walishindana katika uundwaji wa Federation, lakini bado Nyerere alikuwa tayari kumkatia Kenyatta eno la Sumbawanga ili wakikuyu waliokuwa hawanaa ardhi huko kwao wahamie. Walivurugana kutokana na siasa za wakati huo; hasa baada ya Tanganyika kuungana na Zanzibar, na hivyo kujikuta anapata msukumo wa kutoka nchi za magharibi afanye mambo ambayo alikuwa hataki.
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
975
Points
250
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
975 250
kenyata origino ,nyerere mchina
Napenda mwili wa Mwalimu ukilinganishwa na wa Kenyatta ambaye alikua na magonjwa kibao ya presha na kadhalika nyenginezo mpaka alikua hathubutu kupanda ndege!

...What was the secret to Mwalimu's health?

...Je Mzee wa magogoni anafuatilia mambo ya umuhimu wa checkups?

....Is the knowledge about the Presidents health, public information ama ni siri ya wakuu?...Just asking?







 

Forum statistics

Threads 1,404,697
Members 531,707
Posts 34,462,267
Top