Nyayo za miguu kuwa ngumu sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyayo za miguu kuwa ngumu sana

Discussion in 'JF Doctor' started by DASA, Feb 12, 2012.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani unyayo wangu ni mgumu sana kiasi kwamba nikikugusa naweza kukuchuna kabisa na kukutoa damu, nimejaribu kuangalia nyayo za watu wengine naona ni laini sana ukilinganisha na zangu, sasa hii imekuwa ikininyima raha hasa ninapokuwa na mamsap kitandani maana wakati mwingine huwa namuumiza kwa bahati mbaya.

    Je ni ukosefu wa kitu fulani mwilini! au tatizo ni nini!!.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Unavaa viatu? kama huvai nayo inaweza kuwa sehemu ya tatizo (kuleta magaga) jaribu pia kusugua miguu na kupaka asali,nilishawahi kujaribu na kufanikiwa.watakuja wataalamu waongezee
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    inaelekea ukiwa mtoto ulikuwa unasakanya sana....jaribu kufanya pedicure(the real one) mara kwa mara.....na uepuke kuvaa sandals muda mwingi....raba ndio tiba mbadala wa tatizo lako....
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haina neno kama wewe ni mkaka, ila kama ni Mdada hiyo ni hatari
     
  5. M

    Ma Tuma Senior Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chukua ile ya kusugulia miguu watembezayo machinga.mtu akusugue kila wiki mara moja.baada ya kusugua osha kisha paka lotion ya miguu au yoyote.mbona utapenda kumgusa memsap bila woga.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuwa unaisugua, afu paka mafuta ya Nivea asubui na jioni. Kumbuka kuvaa viatu vya kufunika.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Weka maji ya moto kwenye beseni, tia chumvi kidogo na sabuni ya maji kisha tumbukiza miguu yako uache ikae humo mpaka ukigusa hivi na kucha unaona ngozi ya juu inatoka kama unga. Baada ya hapo chukua jiwe, au kikwangulio cha chuma kama unacho usugue mpaka ukigusa na kuvha hamna kinachotoka. Kisha suuza vizuri,kausha alafu paka mafuta.

    Baada ya hapo kua unasugua kila ukioga.
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thanks all, Ila kazi ninayo.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,095
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Kwetu niliwahi kulisikia hilo tatizo huwa linaitwa 'mbuachi'
    tiba yake ilikuwa huo unyayo unaupaka mafuta ya nazi kisha
    unakanyaga kwenye figa lenye moto. unarudia rudia baada ya
    muda fulani nyama italainika, sasa kwa huku mjini sijui figa utapata wapi,
    ila pole sana.
     
Loading...