Mnamatani na haji manara siyo?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1671250
chief hili sakata la nyau ilikuwaje maana sielewi elewi Simba wanahusikaje na nyau?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1671250
Sawa wakereTuacheni tuwakereee [emoji23][emoji23]
Hahaha ctaki kuamini Mimi
Siri imefichuka yule alikuwa shabiki wa Utopolo alilipwa kuja kuiharibia Simba.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1671250
Kuna shabiki wa Utopolo alilipwa hela nyingi kuja kuwaharibia Simba ili CAF iwatoe mashindanoni na kuwafungia. Yanga wana mbinu chafu sana. Huyo hapo mtu waochief hili sakata la nyau ilikuwaje maana sielewi elewi Simba wanahusikaje na nyau?
Lishapotea utopolo itabaki kuwa juu[emoji23][emoji23][emoji23] hili jina la nyau/manyau nyau fc lazima likue km lilivyokua la utopolo
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Haahaaaa