Nyaronyo Kicheere: Kikwete ananichukia bila sababu

Nyaronyo Kicheere: Kikwete ananichukia bila sababu

Status
Not open for further replies.
Mkuu dizaini ya thatha & Lumumba buku 7 co ltd unadhani wanaelewa hao..? Wanakurupuka tu wakiona post imetajwa ccm kujibu.. Hii alieandika Nyanyoro ni kubwa kwao hawawezi kuielewa.. Ndo maana hata makala za Jenerali na Mabalaa wa Mabalaa hawatiagi mguu kusoma kule.. Ni kuwasamehe tu hawa njaa zilizoanzia kwenye ubongo zinawasumbua..

ni kweli tupu isiyo kuwa na mawaa!!!!
 
nimeipenda sana makala hii ya nyoronyo watu wasiojua lugha ya picha wanakurupuka kumshukia mwandishi. jaman hapa nyoronyo hajizungumzii yeye binafsi bali anazumgumzia general picture ya wajumbe wa bunge la katiba.
 
Jamani hivi siku hizi somo la fasihi kwenye kiswahili halifundishwi? Nyarongo anaandika kifasihi zaidi bahati mbaya wengi wetu ni kizazi cha face book mnataka kutafuniwa kila kitu. Kuna wakati Nyarongo aliandika natangaza kujinyonga watu kama nyie mngetoa taarifa polisi. Jamani tuwe tunajipa mda wa kutafakari kila jambo kabla ya kukurupika na maneno
 
wenye upeo mfupi utawaelewa kwa haraka
mwandihsi katumia lugha nzuri katika tasnia yake
hapa hajizungumzii yeye,anazungumzia watu wenye sifa walioachwa badala yake tukaona watu wasistahili kuwamo,kazungumzia makundi yalioachwa nk.
Chabruma kiswahili form 4 ulipata ngapi?????????????? kama hata alichoandika umeshindwa kumwelewa...kazi tunayo

Ajachanganyikiwa ww umechanganyikiwa.soma ile hbri tena alafu useme umejua kitu gani.kijana mbona unaakili mgando jitabue usinge post upumbafu kama huo
 
Nyaronyo kicherere kaka angu mpendwa wangu kuna dalili za wazi KABISA gazeti la ----- LITAFUNGIWA utaona ...........
 
Nyaronyo kicherere kaka angu mpendwa wangu kuna dalili za wazi KABISA gazeti la M..A..W..I..O LITAFUNGIWA utaona .
 
Safi sana ni sanaa ya uandishi aseee but ujumbe umefika, nimemuelewa bwana kichele
 
Hakika Nyaronyo Kicheere amechanganyikiwa.

Inahitaji kufikiri nje ya box kujua huyu mwandishi mahiri anachomaanisha. Sina hakika kama wenye upeo finyu wataelewa. Ni aina ya uandishi ambao wengi wetu hawajazoea.
Anaandika kama utani lakini ndani yake kuna ujumbe mzito sana.
Bigup Nyaronyo
 
CHABRUMA jamaa anayo hoja mkuu,hivi unasomaga jinsi Makengeza anavyo wasilisha mada zake?

YAANI NYARONYO KICHEERE YUPO SAWA KABISA. HIVI YULE ALIYEWAKILISHA KUNDI LA NGOs (KINGUNGE) ANA NGO IPI TUNAYOIFAHAMU????? AFADHALI HATA WAWAKILISHI WA WAMA WANGEPEWA NAFASI YA UPENDELEO INGEKUWA SAWA.
PIA KAMA NI UTEUZI MBONA MIKOA MINGINE HAIJAPATA WAWAKILISHI KABISA??? JE MIKOA HIYO ITASEMEWA NA NANI??
 
Mleta mada ana hoja ipi ya msingi? kutoteuliwa? Kati ya watanzania wote walioachwa yeye ndiyo anafaa?

Kama hujui fasihi weye utabaki kumshangaa Nyaronyo siku zoote. Kama kuna mtu amemfikishia JK ujumbe mnono ni huyu Bwana.
Amempa makavu live. Uchaguzi wa kuwalisha watu kodi ya taifa kwa sababu tu ya kulipa fadhila haufai. Hayo ndo aliyatenda rais kwenye huo uchaguzi wake.
Ameacha wale ambao ndiyo wangemtetea mnyonge akawachagua marafiki
 
nafikiri hii makala ya nyarocho kicheree inahitaji watu wenye akili timamu kuichambua lakini ukitumia akili ya division five utaielewa vingine lakn ni makala iliyo onyesha jinsi rais ametumia urafiki
 
Yani wewe thatha na mwenzako chabruma mnaonesha kabisa ni kizazi cha mlugoFC
 
great thinkers!!!
jinsi mnavyojadili inaonyesha upeo wenu na jinsi msivyostahili kuwemo humu.
doubtfull if this is still a home of great thinkers
 
Wengine hamjamwelewa Kicheere. Hana maana kwanini yeye hajachaguliwa. Ana maana wapo wenye sifa nyingi wameachwa na wenye sifa kidogo wamechaguliwa. Wengine wamelazimishwa kuchaguliwa kwenye makundi ambayo wanaambiwa wana malengo yanayofanana ili mradi tu na wao wamechaguliwa. Uchaguzi wa baadhi ya wajumbe haukuwa balanced kwa mfano kuchagua watu wanaowakilisha wafugaji kutoka sehem chache za nchi badala ya kuchukua sehemu mbali mbali za nchi

Kweli kabisa Mkuu Mtu usiejua kutafakali utamuona jamaa kama chizi au hayawani.BT kwa sisi wenye ufaham tunajua jamaa anamaanisha nn.Mfano Mtu kama Makonda anasifa gani ya kuwa katika bunge hili. M2 aliedisco chuo Mara mbili pale Ushirika Moshi
 
Jamani hivi siku hizi somo la fasihi kwenye kiswahili halifundishwi? Nyarongo anaandika kifasihi zaidi bahati mbaya wengi wetu ni kizazi cha face book mnataka kutafuniwa kila kitu. Kuna wakati Nyarongo aliandika natangaza kujinyonga watu kama nyie mngetoa taarifa polisi. Jamani tuwe tunajipa mda wa kutafakari kila jambo kabla ya kukurupika na maneno

mkuu kamata like,vijana wengi humu ni kizazi cha fb,hasa buku saba club..fasihi waijulie wapi
hata jf wamejiunga baada ya kigawiwa vilonga vya February
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom