Nyalandu Akisakata Dansi Ujerumani (Picha)

Nyalandu Akisakata Dansi Ujerumani (Picha)

Status
Not open for further replies.

and 998 others

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Posts
28,383
Reaction score
40,013
Aliyekuwa Waziri wa Utalii, akisakata Dansi nchini ujerumani alipokwenda kwenye maonyesho ya Utalii mjini Berlin, Daah hivi kwa style hii kama nchi tutatoboa kweli?
 

Attachments

  • Nyalandujeruman.jpg
    Nyalandujeruman.jpg
    36.8 KB · Views: 157
Aliyekuwa Waziri wa Utalii, akisakata Dansi nchini ujerumani alipokwenda kwenye maonyesho ya Utalii mjini Berlin, Daah hivi kwa style hii kama nchi tutatoboa kweli?
Hivi huyu jamaa safari hii katupwa?
 
Unadili na serikali ya awamu ya nne mpaka leo, nchi haiwezi toboa chini ya utawala wa ccm, hii ni awamu ya maghembe kwenye utalii huyu anakula alivyochuma.
 
AISEE MUNGU ametuepushia lile lizee la pale mbele ya CHALINZE lenye maneno ya shombo. DEDICATION:
 
Kwenda kwenye ziara ya kikazi kama hii ( ITB-Berlin, World's Leading Travel Show) na kuishia kusakata RHUMBA tena hadharani huku ukitabasamu kwa kutazama KEMERA, kwa cheo hiki cha Waziri ni kama kufanya mzaha/utani na wananchi maskini wanashindia matunda kama mlo aisee. Hivi tunajielewa kweli?
 
faiza: Obama unamlinganisha na waziri wa nchi maskini kama Tanzania?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom