Nunda (8) -- Mwalimu eti moyo una miguu ?

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
Nunda akiwa darasani na mwalimu wake aitwae Jeni akiwa katika kufundisha somo la sayansi ya baiolojia juu ya mzunguko wa damu moyoni ,ghafla Nunda alinyanyua mkono na kusema anasuali anataka kuulizah !
Mwalimu akampa ruhusa ya kuuliza.

Nunda :- Eti Mwalimu moyo una miguuu ??

Mwalimu huku ikiwa ameshangaa na suali hilo: Kajibu kwa suala kwa nini umeuliza hivyo Nundaa ?

Nunda :- Kwa sababu jana nilisikia Baba akiwa chumbani akisema sweetheart fungua miguu yako :becky:
 

Jamal250

Member
Feb 10, 2015
16
0
Nunda akiwa darasani na mwalimu wake aitwae Jeni akiwa katika kufundisha somo la sayansi ya baiolojia juu ya mzunguko wa damu moyoni ,ghafla Nunda alinyanyua mkono na kusema anasuali anataka kuulizah !
Mwalimu akampa ruhusa ya kuuliza.

Nunda :- Eti Mwalimu moyo una miguuu ??

Mwalimu huku ikiwa ameshangaa na suali hilo: Kajibu kwa suala kwa nini umeuliza hivyo Nundaa ?

Nunda :- Kwa sababu jana nilisikia Baba akiwa chumbani akisema sweetheart fungua miguu yako :becky:
duuu! hiyo noma
 

007 De Souza

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
879
500
Nunda akiwa darasani na mwalimu wake aitwae Jeni akiwa katika kufundisha somo la sayansi ya baiolojia juu ya mzunguko wa damu moyoni ,ghafla Nunda alinyanyua mkono na kusema anasuali anataka kuulizah !
Mwalimu akampa ruhusa ya kuuliza.

Nunda :- Eti Mwalimu moyo una miguuu ??

Mwalimu huku ikiwa ameshangaa na suali hilo: Kajibu kwa suala kwa nini umeuliza hivyo Nundaa ?

Nunda :- Kwa sababu jana nilisikia Baba akiwa chumbani akisema sweetheart fungua miguu yako :becky:
hahaha! umetisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom