Bei Mbaya
JF-Expert Member
- Nov 24, 2010
- 2,262
- 856
Wakubwa hawa hawajaishia ku-snoop government na corporate company za magharibi, wamefika uchina.wametoboa servers za Huawei lengo likiwa ni kupata taarifa za People Liberation Army,Iran,Afghanistan,Kenya,Cuba n.k
Mkurugenzi wa China Institute of Security anasema uwezo wa NSA ni zaidi ya imagination.Wamarekani kupitia Kamati ya seneti baada ys kuwahoji wakuu wa usalama na kampuni ya Huawei wametupilia mbali madai hayo kwani yamekosa udhahidi
Note; NSA ni taasisi ya kijasusi inayo deal na usalama kupitia mawasiliano
Source:ccTV news-China 24
Mkurugenzi wa China Institute of Security anasema uwezo wa NSA ni zaidi ya imagination.Wamarekani kupitia Kamati ya seneti baada ys kuwahoji wakuu wa usalama na kampuni ya Huawei wametupilia mbali madai hayo kwani yamekosa udhahidi
Note; NSA ni taasisi ya kijasusi inayo deal na usalama kupitia mawasiliano
Source:ccTV news-China 24