November ya damu iende salama ila hatutaisahau

November ya damu iende salama ila hatutaisahau

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,499
Reaction score
867,356
Huu mwezi unaoisha leo umeingia kwenye historia ya umwagaji mkubwa wa damu zisizo na hatia Tanganyika... Kuna siku utakuja kutengenezewa sinema na documentaries

Kuna mengi mabovu na ya kutisha na kuogofya sana yaliyotokea November bado hayajawekwa wazi.. Naamini siku si nyingi yatafunuliwa na kutonesha upya majeraha ya Tanganyika
Ni mengi mno yametokea kwenye huu mwezi hivyo bado utabeba historia muhimu ya Tanganyika huko mbeleni

Wote waliopata madhila ni kuanzia mwaka mmoja mpaka 50.. Kwahiyo tuna kizazi cha miaka 100 kitakachoishi na hii trauma
Wajane
Wagane
Yatima
Watakaobaki na makovu ya majeraha
Watakaobaki na vilema vya kudumu nk

Mwisho wa jambo ni mwanzo wa jambo.. Kesho ni December mosi.. Kwamba ni mwanzo wa mwezi wa December itakayobeba mambo mengi sana
Maandalizi ya D9 siku ya uhuru wa Tanganyika ndiyo yanaangaliwa zaidi.. Si kwa ajili ya sherehe za uhuru la hasha maana zimeshafutwa..Bali ni kwa ajili ya ukombozi wa pili wa Tanganyika
Harakati ni nyingi kwa pande zote mbili GenZ na serikali lakini kuna kila dalili upande wa pili unaelemewa
Sasa kuanzia kesho kila kila dakika na kila saa vitabeba maudhui na kutengeneza historia ya kukumbukwa kuelekea D9

NB: kuna kila dalili mchezo ukaisha mapema sana siku hiyo kwakuwa kuna timu inaweza isiingie uwanjani ama iingie lakini wachezaji wakatae kucheza

All in all kwaheri November ya damu
November ya nyeusi
November ya mateso
Umepata jina baya kwasababu ya matendo ya binadamu..

Hatutakusahau..!
1764403196370.jpg
 
Masaa 22 Views 98k KWELI MMEGOMA WAKUU, Huo ni Mgomo kiwango cha l
1764479322607.jpg
ami kama sio SGR🙌🙌
 
Huu mwezi unaoisha leo umeingia kwenye historia ya umwagaji mkubwa wa damu zisizo na hatia Tanganyika... Kuna siku utakuja kutengenezewa sinema na documentaries

Kuna mengi mabovu na ya kutisha na kuogofya sana yaliyotokea November bado hayajawekwa wazi.. Naamini siku si nyingi yatafunuliwa na kutonesha upya majeraha ya Tanganyika
Ni mengi mno yametokea kwenye huu mwezi hivyo bado utabeba historia muhimu ya Tanganyika huko mbeleni

Wote waliopata madhila ni kuanzia mwaka mmoja mpaka 50.. Kwahiyo tuna kizazi cha miaka 100 kitakachoishi na hii trauma
Wajane
Wagane
Yatima
Watakaobaki na makovu ya majeraha
Watakaobaki na vilema vya kudumu nk

Mwisho wa jambo ni mwanzo wa jambo.. Kesho ni December mosi.. Kwamba ni mwanzo wa mwezi wa December itakayobeba mambo mengi sana
Maandalizi ya D9 siku ya uhuru wa Tanganyika ndiyo yanaangaliwa zaidi.. Si kwa ajili ya sherehe za uhuru la hasha maana zimeshafutwa..Bali ni kwa ajili ya ukombozi wa pili wa Tanganyika
Harakati ni nyingi kwa pande zote mbili GenZ na serikali lakini kuna kila dalili upande wa pili unaelemewa
Sasa kuanzia kesho kila kila dakika na kila saa vitabeba maudhui na kutengeneza historia ya kukumbukwa kuelekea D9

NB: kuna kila dalili mchezo ukaisha mapema sana siku hiyo kwakuwa kuna timu inaweza isiingie uwanjani ama iingie lakini wachezaji wakatae kucheza

All in all kwaheri November ya damu
November ya nyeusi
November ya mateso
Umepata jina baya kwasababu ya matendo ya binadamu..

Hatutakusahau..!View attachment 3509425
NILIPO WAAMBIENI 2022 MLIBISHA SANA
 
Huu mwezi unaoisha leo umeingia kwenye historia ya umwagaji mkubwa wa damu zisizo na hatia Tanganyika... Kuna siku utakuja kutengenezewa sinema na documentaries

Kuna mengi mabovu na ya kutisha na kuogofya sana yaliyotokea November bado hayajawekwa wazi.. Naamini siku si nyingi yatafunuliwa na kutonesha upya majeraha ya Tanganyika
Ni mengi mno yametokea kwenye huu mwezi hivyo bado utabeba historia muhimu ya Tanganyika huko mbeleni

Wote waliopata madhila ni kuanzia mwaka mmoja mpaka 50.. Kwahiyo tuna kizazi cha miaka 100 kitakachoishi na hii trauma
Wajane
Wagane
Yatima
Watakaobaki na makovu ya majeraha
Watakaobaki na vilema vya kudumu nk

Mwisho wa jambo ni mwanzo wa jambo.. Kesho ni December mosi.. Kwamba ni mwanzo wa mwezi wa December itakayobeba mambo mengi sana
Maandalizi ya D9 siku ya uhuru wa Tanganyika ndiyo yanaangaliwa zaidi.. Si kwa ajili ya sherehe za uhuru la hasha maana zimeshafutwa..Bali ni kwa ajili ya ukombozi wa pili wa Tanganyika
Harakati ni nyingi kwa pande zote mbili GenZ na serikali lakini kuna kila dalili upande wa pili unaelemewa
Sasa kuanzia kesho kila kila dakika na kila saa vitabeba maudhui na kutengeneza historia ya kukumbukwa kuelekea D9

NB: kuna kila dalili mchezo ukaisha mapema sana siku hiyo kwakuwa kuna timu inaweza isiingie uwanjani ama iingie lakini wachezaji wakatae kucheza

All in all kwaheri November ya damu
November ya nyeusi
November ya mateso
Umepata jina baya kwasababu ya matendo ya binadamu..

Hatutakusahau..!View attachment 3509425
dec itakuwa mbaya zaid
 
Ulisemaje? Hebu weka hapa tujikumbushe na ikiwezekana tukuombe radhi Lwiva
Niliwaambia watu kuw samia akiendelea na kugombea uraisi 2025 atamwaga damu nyingi sana ya watanganyika atafanya mauaji ya kimbari na niliwaambia watu wanaomshabikia kuwa analeta katiba mpya niliwaambia kuwa ilikuwa rahisi kupata katiba mpya chini ya JPM KULIKO SAMIA WATU HAPA WAKANITUKANA NA CHADEMA PIA WAKIMSIFU SA100
 
Niliwaambia watu kuw samia akiendelea na kugombea uraisi 2025 atamwaga damu nyingi sana ya watanganyika atafanya mauaji ya kimbari na niliwaambia watu wanaomshabikia kuwa analeta katiba mpya niliwaambia kuwa ilikuwa rahisi kupata katiba mpya chini ya JPM KULIKO SAMIA WATU HAPA WAKANITUKANA NA CHADEMA PIA WAKIMSIFU SA100
OK sawa lakini naamini Mimi sikuwa mmojawao
 
Back
Top Bottom