Nothing heals like true love


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Kwa wale wenye mapenzi ya ukweli na ukiwa na mpenzio cheki ( angalia you tube song by heather nova mwimbo unaitwa " london rain" .American version Kama haujisikii mbinguni na mpenzi wako wewe basi tafuta mpenzi mwingine.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
weka basi link hata sisi wenye mchina tuwezekuona..
 
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
536
Likes
248
Points
60
Age
29
M

malivawan10

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
536 248 60
Haha? Kweli
Love heals?no
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Namuimbiaga mume wangu analiaga
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,872
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,872 16,330 280
Hahahahahahahahahahahahahah
Mtoto ya New york umetisha! Yani unamliza mzungu wako, je ni machozi ya furaha au huzuni?

Safi kumbe na wewe una kipaji!
Basi christmas ntakutumia zawadi nzuri!

Namuimbiaga mume wangu analiaga
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
True love is a myth,
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,518
Likes
4,821
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,518 4,821 280
Namuimbiaga mume wangu analiaga
mwimbie mwaya !sipati icha the Doc HIMSELF!akilia na trei lake la chai mkononi! mwaJ ndo mana shem wangu dznt shoer yyu with mijihela ya kuchopchop
na kwa mtindo huu natalia amampiga sana bao King'asti na Kongosho maana sidhani hata kuimba wimbo wowote wanajua!
mi naomba unifundishe kuimba huu wimbo mwaya manake kila siku nilikuwa najiuliza inakuwaaaaaje unafanyiwa yote hayo,loooooh sa si ungetuambia mapema wenzio na sisi!
 
Last edited by a moderator:
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
mwimbie mwaya !sipati icha the Doc HIMSELF!akilia na trei lake la chai mkononi! mwaJ ndo mana shem wangu dznt shoer yyu with mijihela ya kuchopchop
na kwa mtindo huu natalia amampiga sana bao King'asti na Kongosho maana sidhani hata kuimba wimbo wowote wanajua!
mi naomba unifundishe kuimba huu wimbo mwaya manake kila siku nilikuwa najiuliza inakuwaaaaaje unafanyiwa yote hayo,loooooh sa si ungetuambia mapema wenzio na sisi!
Umeusikiliza mwimbo huo.
 
Last edited by a moderator:
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Hahahahahahahahahahahahahah
Mtoto ya New york umetisha! Yani unamliza mzungu wako, je ni machozi ya furaha au huzuni?

Safi kumbe na wewe una kipaji!
Basi christmas ntakutumia zawadi nzuri!
Please sikiliza mziki huo .Especially pale wanaposema nothing heals like you do "
Saa zingine nacheza sindimba anachanganyikiwa
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,872
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,872 16,330 280
Please sikiliza mziki huo .Especially pale wanaposema nothing heals like you do "
Saa zingine nacheza sindimba anachanganyikiwa
hahahahahahahahahahaha
sipati picha we ukicheza sindimba mtoto ya fisadi!

Umetishaaaa!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,970
Likes
13,605
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,970 13,605 280
Wewe sredi zako zote ni mapenzi inaonesha ni muathirika wa mapenzi...
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Wewe sredi zako zote ni mapenzi inaonesha ni muathirika wa mapenzi...
I'm in love with my hubby.You sound like a racist kwamba mwafrika ni mwanaume peke yake .kaka jifunze kuexpress your feelings usiogope achana na vimada
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
15
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 15 135
mwimbie mwaya !sipati icha the Doc HIMSELF!akilia na trei lake la chai mkononi! mwaJ ndo mana shem wangu dznt shoer yyu with mijihela ya kuchopchop
na kwa mtindo huu natalia amampiga sana bao King'asti na Kongosho maana sidhani hata kuimba wimbo wowote wanajua!
mi naomba unifundishe kuimba huu wimbo mwaya manake kila siku nilikuwa najiuliza inakuwaaaaaje unafanyiwa yote hayo,loooooh sa si ungetuambia mapema wenzio na sisi!
Ha ha haa haaaaaaa! snowhite na Natalia! Sikuwezi! Mtoto wa NY shurti kumliza mzungu! Shem wako macho makavu hata niimbe nini! Lol!
 
Last edited by a moderator:
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,146
Likes
121,685
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,146 121,685 280
Rafiki FP come this way please!!!...there is something special just for you rafiki lol!


Kwa wale wenye mapenzi ya ukweli na ukiwa na mpenzio cheki ( angalia you tube song by heather nova mwimbo unaitwa " london rain" .American version Kama haujisikii mbinguni na mpenzi wako wewe basi tafuta mpenzi mwingine.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,642
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,642 280
Saa 3 asubuhi ct .nipo store wanangu wana shop ninachezea simu.nimekuwa wa kwanza kuingia sales kibao
kwa jibu hili Ruttashobolwa usukunyunyu umekwisha huna aswali tena ma bado lipo??
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,251,887
Members 481,931
Posts 29,789,267