Noma sana


S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,299
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,299 2,000
Kabisaaaa.

Sesten Zakazaka njoo uone chapati huku. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ Mi nimependa hizo za Arusha. 😎😎
Shadeeya hizo za Arusha zimepikwa kwa ngano isiyokobolewa? Lakini kama nausoma moyo wako vile umedondokea kwenye kitu cha Tanga :D

Mimi hapo kwenye hizo za Tanga hunitoi aisee, halafu angalia zilivyokunjwa yaani Kimakororamakorora hivi:p:p:p
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
29,751
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
29,751 2,000
Shadeeya hizo za Arusha zimepikwa kwa ngano isiyokobolewa?
Itakuwa unga wa kawaida tu Ses ila si wajua tena kupika ni kipaji.
Lakini kama nausoma moyo wako vile umedondokea kwenye kitu cha Tanga :D
πŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆπŸ™ˆ

Mimi hapo kwenye hizo za Tanga hunitoi aisee, halafu angalia zilivyokunjwa yaani Kimakororamakorora hivi:p:p:p
Hapo wenyewe nasikia huwa chapati ka hizo wanakula na yale Maharage yale ya kukata na chai ya maziwa pembeni. πŸ˜€πŸ˜€
 
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
386
Points
500
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
386 500
Itakuwa unga wa kawaida tu Ses ila si wajua tena kupika ni kipaji.


Hapo wenyewe nasikia huwa chapati ka hizo wanakula na yale Maharage yale ya kukata na chai ya maziwa pembeni.
Hatari sana
 
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
386
Points
500
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
386 500
Hiyo kitu ya Tanga unashushia na beans iliyoungwa safi kabisa huku imetupiwa na nazi
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,299
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,299 2,000
Itakuwa unga wa kawaida tu Ses ila si wajua tena kupika ni kipaji.
Nimefurahi na hilo neno "kipaji". Wanikumbusha chapati zikiwa nzuri unasifiwa unga wa ngani ndio mzuri, zikiwa zimekataa mapishi basi lawama anatupiwa mpishi, sasa Shadeeya umeamua kumwagia sifa mpishi hivyohivyo japo ukawka anagalizo kua akipata uzoefu atatoa nzuri zaid :p :p :p
Hapo wenyewe nasikia huwa chapati ka hizo wanakula na yale Maharage yale ya kukata na chai ya maziwa pembeni. πŸ˜€πŸ˜€
Yanaitwa maharage ya kuparaza na chai ya maziwa wanaita chai kiwete maana yake hata ikimwagika haitawanyiki jinsi maziwa yalivyokua mazito, hahahaaa watu wa Tanga!
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
29,751
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
29,751 2,000
Hiyo kitu ya Tanga unashushia na beans iliyoungwa safi kabisa huku imetupiwa na nazi
Tupeni na sie sifa jamaani. Maana mpaka zimekaa hapo kwenye sahani shughuli haikuwa ndogo. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

Kuna wengine wanaishia kumwaga unga Mkuu kwa kushindwa kufikia hapo tulipofikia ujue. 😎😎😎
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
29,751
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
29,751 2,000
Nimefurahi na hilo neno "kipaji". Wanikumbusha chapati zikiwa nzuri unasifiwa unga wa ngani ndio mzuri, zikiwa zimekataa mapishi basi lawama anatupiwa mpishi, sasa Shadeeya umeamua kumwagia sifa mpishi hivyohivyo japo ukawka anagalizo kua akipata uzoefu atatoa nzuri zaid :p :p :p
Ndio Ses huyo mpishi pole pole naye atakuwa mjuzi tu huko mbeleni.

Yanaitwa maharage ya kuparaza na chai ya maziwa wanaita chai kiwete maana yake hata ikimwagika haitawanyiki jinsi maziwa yalivyokua mazito, hahahaaa watu wa Tanga!
Bora umenisaidia kunipa Kiswahili kinachotumika huko. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000

Arusha na Kilimanjaro ni ziro kabisa, sijapata ona watu wasiojuwa kupika kama wa hiyo mikoa. Mchagga akikupikia wali basi tegemea kula mawe, akikupikia ugali tegemea kupigana na makunja/magolori yasiyowiva. Akikuchomea nyama ndiyo kabisa, utakula mkaa/jiwe yaani nyama inakauka mpaka inakosa radha.
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,299
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,299 2,000
Bora umenisaidia kunipa Kiswahili kinachotumika huko. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Hebu fanya hamu siku moja nawe upitepite mitaa ya Mikanjuni, Sahare, Makorora, Mabanda ya Papa, Ngamiani n.k usikie harufu ya hiliki na viungo kuanzia vya chai hadi vya pilau. Wenyewe wanasema watu wa Bara wanachemsha chai wakati Tanga chai yapikwa :D :p ;)
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
29,751
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
29,751 2,000
Hapo umekua kama muibua vipaji maana umegundua kipaji cha baadae atakakachokuja kua nacho mpishi wetu eeh? Ila hebu mpe nasaha zako kwa sasa
Hahahaaa. Nasaha zangu ni kwamba apike mara kwa mara tu basi mwisho wa siku atafikia hapo alipofikia huyo wa Tanga.

Sababu si ajabu huyo wa Tanga naye alitoka huko huko. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
29,751
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
29,751 2,000
Hebu fanya hamu siku moja nawe upitepite mitaa ya Mikanjuni, Sahare, Makorora, Mabanda ya Papa, Ngamiani n.k usikie harufu ya hiliki na viungo kuanzia vya chai hadi vya pilau. Wenyewe wanasema watu wa Bara wanachemsha chai wakati Tanga chai yapikwa :D :p ;)
Ewaaaaa. Usijali Ses natumai utakuwa mwenyeji wangu. 😎
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,299
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,299 2,000
Hahahaaa. Nasaha zangu ni kwamba apike mara kwa mara tu basi mwisho wa siku atafikia hapo alipofikia huyo wa Tanga.

Sababu si ajabu huyo wa Tanga naye alitoka huko huko. πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Hapo umemaliza Shadeeya, nasaha zinajieleza zenyewe. Na mimi basi anomba shule ya mapishiπŸ₯΅πŸ˜…
 
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
386
Points
500
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
386 500
Arusha na Kilimanjaro ni ziro kabisa, sijapata ona watu wasiojuwa kupika kama wa hiyo mikoa. Mchagga akikupikia wali basi tegemea kula mawe, akikupikia ugali tegemea kupigana na makunja/magolori yasiyowiva. Akikuchomea nyama ndiyo kabisa, utakula mkaa/jiwe yaani nyama inakauka mpaka inakosa radha.
Bora kidogo hao mkuu, usiombe ipikiwe wali na muhaya daaaaah, utokula kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,296,166
Members 498,559
Posts 31,237,045
Top