Tayo zeboss
JF-Expert Member
- Feb 26, 2014
- 467
- 196
habari wana jf
nauza simu aina ya nokia 206
rangi yake ninyeupe
imetumika miezi 2 pia haina tatizo lolote hasa kimuonekano na kiutendaji wa kazi
SIFA ZAKE
ina support whatsaAp
eBady,facebook n.k
pia ina memory card 1GB
kama uko interested nichek kwa no 0713943432
napatikana dar
sababu yakuiyuza nimepata simu nyingine ambayo iko nauwezo zaidi ya hii..
nauza simu aina ya nokia 206
rangi yake ninyeupe
imetumika miezi 2 pia haina tatizo lolote hasa kimuonekano na kiutendaji wa kazi
SIFA ZAKE
ina support whatsaAp
eBady,facebook n.k
pia ina memory card 1GB
kama uko interested nichek kwa no 0713943432
napatikana dar
sababu yakuiyuza nimepata simu nyingine ambayo iko nauwezo zaidi ya hii..