No this not true but maybe.?!


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Please jf members

IS FORGIVING FORGETTING?
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Sijakuelewa.
Kiingereza chako kigumu sana.
Inaonekana umekaa sana nje.
OTIS.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,281
Likes
2,019
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,281 2,019 280
Watu wengine bana....valuer mbaya sana!!
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Kwani kaka ni kweli hujanielewa au?
Ok ucjali naulize hivi je?
Kusamehe ni kusahau?
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
Kwani kaka ni kweli hujanielewa au?
Ok ucjali naulize hivi je?
Kusamehe ni kusahau?
hapana!
unaweza kuwa umesahau lakini ukikumbushwa tu hasira zinarudi pale pale meaning hukuwa umesamehe
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Kwani kaka ni kweli hujanielewa au?
Ok ucjali naulize hivi je?
Kusamehe ni kusahau?
Mkuu imma.one.
Kiingereza chako kama nilivyosema ni kigumu sana
Nikirudi kwenye swali,mie naweza samehe ila kusahau siwezi.
OTIS
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
kwa baadhi ya watu inawezekana! Kusamehe na kusahau! Lakini inakuwa vigumu sana hasa pale makosa ya aina moja. yanapojirudia.
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412