PreGE2025 No Reforms No Election yaingia Buchosa, Shigongo akalia kuti kavu

PreGE2025 No Reforms No Election yaingia Buchosa, Shigongo akalia kuti kavu

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,865
Reaction score
287,912
Kuwa wa Kwanza kufahamu kwamba, Ile Kampeni Tukufu ya Chadema imeingia Sengerema, na bila kupoteza muda ikatua Jimbo la Buchosa, Ambako kazi kubwa ya Mbunge wake anayeitwa Shigongo ni kuhudhuria Misiba na kusaidia wananchi wake vifaa vya kuchimbia Makaburi kama machepeo na sululu.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Kazi nyingine kubwa ya Mbunge huyo ni kuitisha mikutano ya hadhara ya kuwapiga porojo Wananchi huku akidanganya kama vile ana mipango yoyote, Ila amesifiwa kwa kugawa Takrima ya soda na ubwabwa kwa viongozi wa ccm wa Jimbo hilo ili kuungwa Mkono.

Hili hapa ni balaa lililomsambaratisha na hapa ni Nyehunge

Screenshot_2025-05-11-18-34-59-1.png
Screenshot_2025-05-11-18-34-38-1.png
Screenshot_2025-05-11-18-34-21-1.png
Screenshot_2025-05-11-18-34-59-2.png


Kiukweli hawa jamaa bila mbeleko ya dola hawachomoi, Yaani wananchi wamewachoka kabisa!
 
Kuwa wa Kwanza kufahamu kwamba, Ile Kampeni Tukufu ya Chadema imeingia Sengerema, na bila kupoteza muda ikatua Jimbo la Buchosa, Ambako kazi kubwa ya Mbunge wake anayeitwa Shigongo ni kuhudhuria Misiba na kusaidia wananchi wake vifaa vya kuchimbia Makaburi kama machepeo na sululu.

Kupata matukio na taarifa zote kwa kila mkoa kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025 ingia hapa: Special Thread: Mijadala na Matukio ya Uchaguzi Mikoa yote Tanzania Bara na Zanzibar kuelekea Uchaguzi Mkuu 2025

Kazi nyingine kubwa ya Mbunge huyo ni kuitisha mikutano ya hadhara ya kuwapiga porojo Wananchi huku akidanganya kama vile ana mipango yoyote, Ila amesifiwa kwa kugawa Takrima ya soda na ubwabwa kwa viongozi wa ccm wa Jimbo hilo ili kuungwa Mkono.

Hili hapa ni balaa lililomsambaratisha na hapa ni Nyehunge

View attachment 3331170View attachment 3331171View attachment 3331175View attachment 3331176

Kiukweli hawa jamaa bila mbeleko ya dola hawachomoi, Yaani wananchi wamewachoka kabisa!
Kiukweli hawa jamaa bila mbeleko ya dola hawachomoi, Yaani wananchi wamewachoka kabisa!📌🔨✌🏿
 
SIJUI KICHWANI MNA NINI?
KWA HIYO HAPO CCM TUISAHAU AU TUTAKUJA NA USENGE KWAMBA POLIS WAMESAIDIA?
 
Ile Kampeni Tukufu ya Chadema imeingia Sengerema, na bila kupoteza muda ikatua Jimbo la Buchosa, Kiukweli hawa jamaa bila mbeleko ya dola hawachomoi, Yaani wananchi wamewachoka kabisa!
Laiti mngeshiriki uchaguzi mngeleta changamoto, hii ya kuzunguka kuhubiri NRNE, siku ya uchaguzi mtashangaa jinsi
hao watu, watakavyojitokeza kwa wingi kupiga kura kuichagua ...
P
 
Laiti mngeshiriki uchaguzi mngeleta changamoto, hii ya kuzunguka kuhubiri NRNE, siku ya uchaguzi mtashangaa jinsi
hao watu, watakavyojitokeza kwa wingi kupiga kura kuichagua ...
P
Pasikali I no election , stop dreaming ! This is real opposition party ! We are toured! Can’t you see revolution through out the world? Wake up!

#samiamustho!
 
Laiti mngeshiriki uchaguzi mngeleta changamoto, hii ya kuzunguka kuhubiri NRNE, siku ya uchaguzi mtashangaa jinsi
hao watu, watakavyojitokeza kwa wingi kupiga kura kuichagua ...
P
Akili nyingi huondoka maarifa na maarifa yakiondoka unakuwa ni ujinga.

Watu wamekuwa ni victim wa hii Serikali, halafu nashangaa bado watu ambao ni Wasomi bado mnaendekeza kisifia na kuendelea kuwatia upofu watawala.

Nchi hii na raia wake mnahuzunisha sana
 
Laiti mngeshiriki uchaguzi mngeleta changamoto, hii ya kuzunguka kuhubiri NRNE, siku ya uchaguzi mtashangaa jinsi
hao watu, watakavyojitokeza kwa wingi kupiga kura kuichagua ...
P
Ukweli kwamba watajitokeza huna, ila watu wawili watatu watakaojitokeza wataruhusiwa kutumbukiza kura 200 kila mmoja, hili unalijua , hakuna uchaguzi bila Chadema Nchi hii
 
Back
Top Bottom