No one to blame ila mimi mwenyewe


ebana eeeeeh! guuud!
 
Okay hilo tatizo liko kwa wengi si ke wala me cha msingi jitahidi kuwa karibu nae tuu na pia Muombe Mungu mana huwezi kumpenda mwingine na hata mngekuwa na ndoa ya mkataba still usingependa mwingine
 
She is still a kid.....tatizo amekuwa ni mtumwa wa historia yake....huyu anatakiwa mme wake amsumbue tu...amzingueeeee weeee ndio atatia akili na kuona thamani ya mtu anayempenda........

By the way.....dada unaonekana huna msimamo...hata mimi nikija hapo nakung'oa kwenye ndoa.

Halafu pastor alikupa nafasi zote za kusema kama unamkubali huyo jamaa...you said yes....Kukosa msimamo...

Sasa what to do.....mshauri mme wako atafute mchepuko kwa sababu wewe humpi unyumba...mwambie atafute kimada kitakachomridhisha...nyambaaaaaf
 
Pole sana mdada but mim najua mapenz ni maamuz tu ukiamua kumpenda mbona utajisahau km ni wewe,madaam ni mume wako naomba umpende it is possible!usijiangaishe cjui na kufikiria ungekuwa mzungu cjui nn,u cannot change the past bt u can shape ur future,usijilaumu kwa kitu hata kimoja coz kila mtu anafanya mistake once in a life tym so don't give up fight for ur happines and ur hubby happines
 
Kisa hiki kinanikumbusha mbali sana.
 
Jitahidi umpende tu hamna jins..pia muombe mungu sana atakusaidia....muweke moyon mumeo angalia mazur tu mabaya yapotezee
 
Unapokaa fikiria kichwan mwako as if there is no one like him,uwe unafikir kua yy ndo mtu pekee anaekupenda kuliko wote dunian, jaribu kufikiria mazur yake aliyonayo kama n tabia umbile lake kama kuna vtu huwa unavutiwa kwa mwanaume kifua,sura ,kidevu.....yaan concentrate ktk vtu vinavyo kupa desire to men af focus kwenye mazur yake tu utajikuta unampenda taratibu!upendo huisha au huwez mpenda mtu kama unaangalia kwenye udhaifu au mabaya yake!!its gonna work trust me
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…