No Entry signs Posta mpya


Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,599
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,599 2,000
Jamani weekend hii nimepita posta nimeteseka sana.

Unakuta bara bara ina alama ya no Entry unakoingilia na unakotokea kuna no Entry pia.

Hebu mamlaka husika tuelewesheni.

what are you Up to guys????????????????
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Pole sana.
Huo ulikuwa ni mpango kazi wa kuneemesha matumbo ya watu.
Vibao vile vimewekwa kama mapambo tu
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,759
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,759 2,000
Inakera sana. Hata mie imenitokea mara kadhaa, hasa katikati ya jiji.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Hili ndo tatizo,
Kuna NO ENTRY zinazotumika na zisizotumika.
Cha ajabu huwezi kujua zipi zatumika na zipi hazitumiki, labda uwe alwatan sana mitaa ile!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
barabara ipi mkuu?. mia
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,599
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,599 2,000
Pole sana.
Huo ulikuwa ni mpango kazi wa kuneemesha matumbo ya watu.
Vibao vile vimewekwa kama mapambo tu
Mkuu unaweza niambia ilikuaje? najaribu kutafakari nakosa jibu.
 
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
150
Points
195
Sanene

Sanene

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
150 195
Walivifunika na magazeti ikija mvua yanaachia walivyo na akili fupi. Vinachanganya kinoma
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,537
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,537 0
sio posta tu bali mjini kote kuna no entry kwenye barabara ambazo zinapitika hata sielewi hua wanamaanisha nini...hapo watu washakula hela zao lazima
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,958
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,958 2,000
Barabara ya morogoro inapoanzia pale boma kunakibao kinaonyesha usipinde kulia wakati magari yote yanatoka posta ya zamani sasa sijui pale walikuwa wanamaanisha nini!!
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
195
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 195
barabara ipi mkuu?. mia
Nakumbuka baadhi: Mkwepu kuingia Samora,na kuingia Sokoine Drive, Moro road kuingia Samora, kuna kabarabara fulani pia kanaconnect Samora kanatokezea Kivukoni front. Kote ama kuna no entry au vibao viwili!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
Nakumbuka baadhi: Mkwepu kuingia Samora,na kuingia Sokoine Drive, Moro road kuingia Samora, kuna kabarabara fulani pia kanaconnect Samora kanatokezea Kivukoni front. Kote ama kuna no entry au vibao viwili!
mkuu mtaa wa samora unaingiza magari hayatoki. morogoro road inaingiza na kutoa. mkwepu inatoa, pamba road inaingiza na kutoa, uhio road inaingiza na kutoa, ile barabara iliyopo mambo ya ndani inaingiza na kutoa, sokoine drive inatoa tu. barabara ipi imezibwa kote?. mia
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Barabara inayopita nje ya SOUTHERN SUN HOTEL ina vibao vinavyokataza kuelekea Ohio Street kama umetokea baharini, lakini magari yanapita.
 
R

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,841
Points
1,500
R

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,841 1,500
Kulikua na mpango wa kubadili matumizi ya barabara, sasa kuna wakawahi kuweka vibao vikiwa vimefunikwa.....ni muda mrefu umepita, nadhani zaidi ya mwaka.
hawa halmashauri ya jiji ni wapuuzi kweli.
 
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
571
Points
225
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
571 225
haswa hiyo samora ndio inachanganya kweli, kuanzia mnara wa askari hadi shaban robert. Na Sokoine drive kuanzia posta ya baharini hadi stesheni. Kama mtu ni mgeni huwezi kuendesha gari mjini kati, tunaendeshea uzoefu tu.
 
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
269
Points
0
Micha

Micha

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
269 0
Kwani wakati walifunika na Magazeti wakawa wanasema wanasubiri uzinduzi, sasa sijui uzinduzi umeisha wapi badala yake watu wamejifunulia wenyewe. Shida ni kwamba hujui no entry ipi inatumia na ipi haitumiki. Nawaonea huruma sana wageni na wala wanafuata sheria za usalama barabarani hasa katikati ya jiji.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,632
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,632 2,000
Kulikua na mpango wa kubadili matumizi ya barabara, sasa kuna wakawahi kuweka vibao vikiwa vimefunikwa.....ni muda mrefu umepita, nadhani zaidi ya mwaka.
hawa halmashauri ya jiji ni wapuuzi kweli.
Mkuu, issue ni deal tu....kwani vile vituo vya mabasi yaendayo kasi vilivyojengwa fasta fasta vitatumika? Barabara inapita kwingine, vituo vipo kwingine
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,632
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,632 2,000
mkuu mtaa wa samora unaingiza magari hayatoki. morogoro road inaingiza na kutoa. mkwepu inatoa, pamba road inaingiza na kutoa, uhio road inaingiza na kutoa, ile barabara iliyopo mambo ya ndani inaingiza na kutoa, sokoine drive inatoa tu. barabara ipi imezibwa kote?. mia
Mkuu, have you been down town recently?

Jiji walikula tenda ya kuweka vibao vya no entry almost kila barabara.
Nafikiri i uzembe wetu tu, tulitakiwa kununa spray colours na kuvifuta vyote.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
Mkuu, have you been down town recently?Jiji walikula tenda ya kuweka vibao vya no entry almost kila barabara.Nafikiri i uzembe wetu tu, tulitakiwa kununa spray colours na kuvifuta vyote.
hizo ndo akili za rukuvi. ulikua mpango wa kupunguza foleni. sio mjini tu. mwenge to moroco na airport to banana barabara ina njia tatu. je mgeni wa dar atajua apite wapi? pembeni au katikati. sehemu nyingine barabara zinafungwa na kuruhusu za upande mmoja kila nusu saa. mia
 
kapolo

kapolo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
287
Points
195
kapolo

kapolo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
287 195
hizo ndo akili za rukuvi. ulikua mpango wa kupunguza foleni. sio mjini tu. mwenge to moroco na airport to banana barabara ina njia tatu. je mgeni wa dar atajua apite wapi? pembeni au katikati. sehemu nyingine barabara zinafungwa na kuruhusu za upande mmoja kila nusu saa. mia
Ile ya banana to airpot ina vibao vinavyoonesha muda ambao unaweza kutumia njia mbili..vibao vipo mwanzo kabisa kwa kila upande
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top