No divorce at all!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
tn?sid=14636698914114122&mid=ADUXw0MAAHQITPXX8A7sjxVIEpo&midoffset=1_181786&partid=2.2&f=1117&fid=Inbox

Ladies and Gentle men!!!!



If Women Would Welcome Their Husband Like this There Will Be No Divorces


Pole kwa kazi mume wangu, unaanza na bia au kiburudisho?




Kazi kwenu kina mama/dada………..







 

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
Twambie wee..............hivi divorce zote sababu zake ni makaribisho kwa mume eee?
 

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
kama hio ndio salaam yako kila siku,huyo mwanaume lazima akinai..na talaka lazima upate..teh teh
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
tn?sid=14636698914114122&mid=ADUXw0MAAHQITPXX8A7sjxVIEpo&midoffset=1_181786&partid=2.2&f=1117&fid=Inbox

Ladies and Gentle men!!!!




If Women Would Welcome Their Husband Like this There Will Be No Divorces


Pole kwa kazi mume wangu, unaanza na bia au kiburudisho?




Kazi kwenu kina mama/dada………..







We maty kakwambia nani maneno hayo? Hata umbebe mgongoni hakuna kitu talaka mchana saa sita jua linawaka kalaghabaho tu wewe shauri yako
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
kama hio ndio salaam yako kila siku,huyo mwanaume lazima akinai..na talaka lazima upate..teh teh
Muangalie vizuri mguuni kabeba kreti ya vinywaji so anachagua hapo kuna kinywaji na nanihinoa akikinai kinywaji anakaribia na nanihino akikinai hiyo anakaribia na kinywaji at least anakaribishwa vyema
 

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
We maty kakwambia nani maneno hayo? Hata umbebe mgongoni hakuna kitu talaka mchana saa sita jua linawaka kalaghabaho tu wewe shauri yako
hahaaaaaaa dena unamfanyia tu mwaya huwezi kuacha kusoma kisa hata ukisoma utafeli mtihani unatakiwa usome ukijua kuna kufeli na kupass so hilo lisikutishe
 

Forum statistics

Threads 1,203,849
Members 456,992
Posts 28,131,992