Nmesikitika sana kupendwa na mwanaume mwenzangu

Nmesikitika sana kupendwa na mwanaume mwenzangu

Haya mambo ndo yanaleta joto hapa Bongo....

Kwa vipi mkuu. Jamaa anasema amesikitika kupendwa na mwanamume mwenzake. Joto linatokea wapi hapo?? Hii ndo dunia ya leo. Kizazi hiki hakipendi kufanya kazi kabisa, lakini kila cha kupendeza macho wanakitamani. Hayo ndo matokeo. Ati; sitaki mtu ajue. Anataka kumthibitishia kuwa ndiye anayekwenda kumuanza??
Yaliwahi kunipata hayo. Nilipata maombi ya kuwa rafiki, nikaona si taab, Dah! Chini ya wiki mtu ananiomba tukutane guest flan, NIKASHANGAAAAA! Guest??? Wala sikuenda, aliponipigia nikamwambia hata hiyo sauti yake inanipa kichefchef
 
Natumai hamjamboo wote.
Niende kwenye maada. Sku moja nikiwa nmejipumzisha nyumban nikiwa nashusa bia yangu baada ya kutoka kwenye utaftaji niliamua kuperuzi kwenye social net.

Nikiwa naendelea kuperuzi huku nikichat na marafiki ghafla nikakuta rafki mpya anataka kuchat nilipo Soma profile yake nilikuta ni mwanaume ambaye kwenye pic profile Aliwek picha ya jamaa mwenye rasta.

Skuwa na hiyana tukawa tunachat kawaida tu. Baadae jamaa alinitext namba yake ya simu. Skuwazia sana nikajua labda jamaa ana deal kwa kuwa aliniizia shuguli nazo fanya nami nilimpa ukweli.

Tukawa tunachat kawaida tu. Baada ya mda flani kupita akaniulizia ninapoishi nilimweleza nikagundua hatuko mbali sana. Baada ya mda akaniomba tuonane, nilimuuliza lengo la kuonana ni lipi?

Hapo ndipo nilipoishiwa pole, nanukuu "nmetokea kukupenda naomba uwe basha wangu lakn iwe siri staki watu wajue" niliishiwa nguvu skujua la kufanya nilimwambia sawa haina shida.

Akili yangu ilihama kabisa skuweza kuendelea kumjibu nilikaa kimya tu.

Kesho yake nilimtafuta Kwa lengo la kutaka kumpa somo lakn nilichoambulia ni matusi. Nilimkanya sana Lakin hakunielewa akaishia Kunisema mm mshamba.

Skuwa Na jinsi nilimwacha.
Wanawake mpo kwenye kipind kigumu sana wanaume wameisha
Labda naww you are not heterosexual 100% ndo maana umemvutia!! Science inasema more than 80% of men and women are not 100% heterosexual!! Na hii ndo inapelekea kuwepo na lesbian na gays wengi!!Na hawa watu wapo dunia nzima!!s ulaya s Asia!! We hujiuliz kwa nn haya mambo yalikuepo tangu kabla ya miaka 4000 ilopita hata B.C!! Watu wakishindwa kutawala miili yao bas tamaa huwatawala hata kinyume na jinsi Zao!! Na ulitaka uonane nae ili iweje kama naww CIO una element vya kutaka kujaribu tgo!! Na ukiendelea kukutana nae Mara kwa Mara utakuja kutuambia hapa jf umetafunwa au umetafuna!!Kupata ham ya kuonana nae ni kimvuto cha ******* na ukijiingiza uko huwez toka !!
 
mimi kuna mmoja yuko humu humu jf kanitumia mpaka picha za makalio yake.. Hakika ni kweli wanaume malijali tumebaki wachache tu
 
Labda naww you are not heterosexual 100% ndo maana umemvutia!! Science inasema more than 80% of men and women are not 100% heterosexual!! Na hii ndo inapelekea kuwepo na lesbian na gays wengi!!Na hawa watu wapo dunia nzima!!s ulaya s Asia!! We hujiuliz kwa nn haya mambo yalikuepo tangu kabla ya miaka 4000 ilopita hata B.C!! Watu wakishindwa kutawala miili yao bas tamaa huwatawala hata kinyume na jinsi Zao!! Na ulitaka uonane nae ili iweje kama naww CIO una element vya kutaka kujaribu tgo!! Na ukiendelea kukutana nae Mara kwa Mara utakuja kutuambia hapa jf umetafunwa au umetafuna!!Kupata ham ya kuonana nae ni kimvuto cha ******* na ukijiingiza uko huwez toka !!
Ww utakuwa Mjinga kama sio mpumbavu kabisa. Hivi umeelewa nilichokiandika?

Alianza kunitext baada tu ya kukubali friend request yake.
Baada ya hapo yeye aliniomba nionane naye nilikataa kwa siku ile lakn sku nyingine nilitaka nionane naye ili nimuonye tu ili aachane na hyo tabia lakn skufanya hvyo nilianza kumpa somo kwa njia ya simu ndio akaishia kunitukana.
Kipi hujaelewa?
 
Utandawazi umechangia sana kuharibika kwa mwenendo wa dunia kiujumla. Cha msingi ni kurudi kwa Mungu muweza wa yote.
 
hua nasikia wanawashwa na ule uchafu unaobaki humo. Halafu kwa vijana weng huku mittaani hua naona ukimwangalia physical anakua anapata madhara Fulani yanaymfanya aonekane hayupo normal,pia hua wana maisha mafupi sana
Maisha kuwa mafupi ni sawa,maana ni chukizo kwa Mungu halikadhalika kwa wazinzi wengine.
 
Wazungu watu wabaya sana ona sasa walivyo haribu hiki kizazi, hapa bado haijahararishwa kupitia vimisaada vyao, ikija kuwa official itakuwa balaa kabisa.
Hao wazungu waliwahi kumlazimisha mtu kuwa shoga? Kwani hakuna wazungu ambao si mashoga? Ni upumbavu,kukosa hofu ya mwenyezi Mungu na ulimbukeni tu.
 
Aisee naona sera ya Donald Cameron inafanya kazi
 
Kwa vipi mkuu. Jamaa anasema amesikitika kupendwa na mwanamume mwenzake. Joto linatokea wapi hapo?? Hii ndo dunia ya leo. Kizazi hiki hakipendi kufanya kazi kabisa, lakini kila cha kupendeza macho wanakitamani. Hayo ndo matokeo. Ati; sitaki mtu ajue. Anataka kumthibitishia kuwa ndiye anayekwenda kumuanza??
Yaliwahi kunipata hayo. Nilipata maombi ya kuwa rafiki, nikaona si taab, Dah! Chini ya wiki mtu ananiomba tukutane guest flan, NIKASHANGAAAAA! Guest??? Wala sikuenda, aliponipigia nikamwambia hata hiyo sauti yake inanipa kichefchef
Mkuu hii dunia mambo haya mambo sa ivi yameongezeka sana. Mimi hua nina hasira sana naogopa hadi kuwa na familia maana ukipata mtt wa kiume akawa shoga lazima nimuue tu, Na mtu akimuharibu mwanangu lazima afe, au sivyo nife mimi so mtoto wa kiume inabdi umchunge sana kuliko hata wa kike
 
Wengine wanakuwaga waongo,anajifanya yeye shoga,ukiwa kimbelembele unapokwenda ndipo watu wanapokula tigo na kujiselfie na min_kabang
 
Mimi alinitumia sms fb, wala sikumjibu kabisa, naweza hata kumpiga risasi
Juzi tena nimejionea mambo ya kutisha fb, wanajitangaza kabisa bila aibu halafu ni wengi, dar imeisha
Sikuamini, usingizi ulipaa
 
Halafu wanajiona wako sahihi...God have mercy
 
Mimi alinitumia sms fb, wala sikumjibu kabisa, naweza hata kumpiga risasi
Juzi tena nimejionea mambo ya kutisha fb, wanajitangaza kabisa bila aibu halafu ni wengi, dar imeisha
Sikuamini, usingizi ulipaa
Mkuu ushoga sio wa kuintertain kabsaa, Kama kuna haki zao naamini hata sis tuna haki za kuwachukia na kuuchukia japo hatuwez kuwazuia
 
Mkuu;
Tena saana tu. Afutena wengine ndo wamegombea uongozi, nadhani ni ili wawapate wakuu
yaani Mkuu issue siku hiz ni kuangalia namna ya kuwalinda watt na hii laana mkosi ya kuzimu. Kuna mwalim mmoja wa kindergarten alikua na ukarib sana na wanafunz wa kiume akawa anajenga mazingira ya ukarib ukikua anaanza kukutengenezea mazngra ya kumbashia. so issue usisikie mtu anataniana na mtoto Anko ukamwamini jarbu kuchunguza na hiz shule za single kwa wanaume naskia zina mchango ktk hili
 
Ili nijanga kubwa sana wana ma group wsp fb uko nda useme wamejaa sana
 
Back
Top Bottom