NMB. Please msaada wa interview zao kwa wajuzi

A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
781
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
781 1,000
Salamu kwenu Marafiki watafutaji.

Msaada juu ya kichwa cha habari hapo juu. Ningependa kujua nature ya maswali yatolewayo hasa written kwa taasisi kama NMB
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,450
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,450 2,000
Salamu kwenu Marafiki watafutaji.

Msaada juu ya kichwa cha habari hapo juu. Ningependa kujua nature ya maswali yatolewayo hasa written kwa taasisi kama NMB
position gani??
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,776
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,776 2,000
Jibuni basi wadau ata kama hujui unaandika tu sijui kuliko kukaa kimya.
Mkuu halafu inaonesha una hasira za ghafla na kupanic.... kuwa makini itakusaidia kwenye oral interview kama ukifaulu written...yangu ni hayo tu

maswali yanabadilika usitegemee ya kukaririshwa
 
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,785
Points
2,000
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,785 2,000
Salamu kwenu Marafiki watafutaji.

Msaada juu ya kichwa cha habari hapo juu. Ningependa kujua nature ya maswali yatolewayo hasa written kwa taasisi kama NMB
Jiandae na BODMAS za kutosha
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,884
Points
2,000
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,884 2,000
Mkuu halafu inaonesha una hasira za ghafla na kupanic.... kuwa makini itakusaidia kwenye oral interview kama ukifaulu written...yangu ni hayo tu

maswali yanabadilika usitegemee ya kukaririshwa
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Kwani NMB wanatangazaga nafasi za kazi jaman? Mbona sijawahi kusikia.
Salamu kwenu Marafiki watafutaji.

Msaada juu ya kichwa cha habari hapo juu. Ningependa kujua nature ya maswali yatolewayo hasa written kwa taasisi kama NMB
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
790
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
790 1,000
Hesabu zile za watu wawili hulima ekari tatu kwa masaa matatu je watu sita watalima ekari ngapi kwa masaa sita? Pamoja na English grammar
Lingine huwa wanauliza “Bata mbele ya bata, bata nyuma ya bata” je, ni bata wangapi?

jibu ni (C) 3

 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Jiandae vizuri kwa interview mambo mengine utakutana nayo huko huko...



Cc: mahondaw
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
2,300
Points
2,000
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
2,300 2,000
Mkuu halafu inaonesha una hasira za ghafla na kupanic.... kuwa makini itakusaidia kwenye oral interview kama ukifaulu written...yangu ni hayo tu

maswali yanabadilika usitegemee ya kukaririshwa
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
781
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
781 1,000
Sio Siri wakuu naona mnataka niendelee kukaa home, sioni possible questions mkinipa zaidi ya utani mwingi
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top