NMB. Please msaada wa interview zao kwa wajuzi

msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,785
Points
2,000
msomi uchwara

msomi uchwara

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,785 2,000
Sio Siri wakuu naona mnataka niendelee kukaa home, sioni possible questions mkinipa zaidi ya utani mwingi
Mkuu narudia tena jiandae na magazijuto....elewa fomula yake...jitahidi uwe na spidi tu kweny kuyajibu.....written hawaulizi chochote kuhusu benk au sales...ni mafumbo na magazijuto..
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
777
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
777 1,000
Mkuu narudia tena jiandae na magazijuto....elewa fomula yake...jitahidi uwe na spidi tu kweny kuyajibu.....written hawaulizi chochote kuhusu benk au sales...ni mafumbo na magazijuto..
Poa mkuu. Shukran sana
 
2jabway

2jabway

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,139
Points
2,000
2jabway

2jabway

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,139 2,000
Hapo mkuu kwa position hiyo jiandae kuzijua products wanazo offer nmb including Chap Chap Account,pia unaweza ulizwa endapo utapata hicho kibarua utafanyaje ili kampuni ipate wateja wengi hususani kufungua Chap Chap Account,ni hayo tu
 
Mayor Slum

Mayor Slum

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
322
Points
500
Mayor Slum

Mayor Slum

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
322 500
Fahamu pia majukumu ya direct sales
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
777
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
777 1,000
Hapo mkuu kwa position hiyo jiandae kuzijua products wanazo offer nmb including Chap Chap Account,pia unaweza ulizwa endapo utapata hicho kibarua utafanyaje ili kampuni ipate wateja wengi hususani kufungua Chap Chap Account,ni hayo tu
Natanguliza shukrani mkuu
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
790
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
790 1,000
Sio Siri wakuu naona mnataka niendelee kukaa home, sioni possible questions mkinipa zaidi ya utani mwingi
mkuu huwezi pewa maswali uku, labda nikupe jibu utafute swali
 
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,869
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,869 2,000
Kwa written soma maths kidg zile maths za form1-2 ujue so hta bodmas ikushinde, soma Economics kdg, english,
 
H

heavens

Member
Joined
Jul 16, 2018
Messages
36
Points
125
H

heavens

Member
Joined Jul 16, 2018
36 125
Nimeshawah kufanya interview NMB maswali yao ni zile hesabu za mafumbo mafumbo, kama huyo jamaa hapo aliyekwambia kwamba "bata mbele ya bata na bata nyuma ya bata ni bata wangapi?" Its true huwa wanatoaga maswali ya namna hiyo so inabidi IQ yako ya maths iwe high kidogo, then kwa kukusaidia tu ingia google search for quantitative aptitude test za india itakusaidia kidogo
 
M

makreti

Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
78
Points
95
M

makreti

Member
Joined Jul 13, 2019
78 95
wanaanzaga na written sana, kwa written soma Soma sana tenses na grammer kama hauko vizuri. pia pitia mahesabu yale ya primary ya maumbo ya mstatili ama duara etc.
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
777
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
777 1,000
Nimeshawah kufanya interview NMB maswali yao ni zile hesabu za mafumbo mafumbo, kama huyo jamaa hapo aliyekwambia kwamba "bata mbele ya bata na bata nyuma ya bata ni bata wangapi?" Its true huwa wanatoaga maswali ya namna hiyo so inabidi IQ yako ya maths iwe high kidogo, then kwa kukusaidia tu ingia google search for quantitative aptitude test za india itakusaidia kidogo
Asante sana
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,172
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,172 2,000
Wala sio connection... Mimi pia nililiona tangazo lao na nikamwambia mdogo wangu a apply... Nliliona kwenye mtandao
Sasa kuna watu walishaambiwa kuna post zitatangazwa kabla ya wewe kuona
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,727
Points
2,000
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,727 2,000
Sijui kwakweli binafsi sijawahi omba kibarua huko
Uhandisi na mambo ya fedha wapi na wapi ngoja waje
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,844
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,844 2,000
Hata ujue maumbo ya mstatili na mazaga gani kaa ukijua tu kuwa bila kuwa na mmbuyu hupenyi pale.🤣🤣🤣
 

Forum statistics

Threads 1,326,418
Members 509,499
Posts 32,221,256
Top