Njunji siku ya harusi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njunji siku ya harusi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jun 13, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata kama mlikuwa mkimegana kila siku b4 ndoa. Siku ya harusi wote mnakuwa na mihemko na hamu ya ajabu kunjunji na mkeo.
    Je utafanyeje ikiwa umeisubiri kwa hamu usiku uingie ili ufaidi uhondo na mkeo halafu ukakuta anavuja damu za mwezi zilizo muanza kutokana na hofu ya harusi?
    Je utamega na damu au utafanyeje?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,937
    Likes Received: 2,099
    Trophy Points: 280
    Sasa ni saa ya kwenda kwetu,,,,mwalimu mwalimu kwaherii ,,, tutaonana kesho.
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine bwana, so ukijua itakuwaje utafanya nini? We umeoa au unataka kuoa, kama bado subiri utapata mafundisho b4 ndoa hayo yote utafundishwa huna haja ya kuleta hapa swali kama hilo
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ni uzembe wako mwenyewe wa kutopangilia tarehe za shughuli..tena uzembe wa digrii ya juu kabisa..:crazy:
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWani hiyo haraka ni kiasi gani ambayo huwezi kusubiri amalize moon yake???
     
  6. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 849
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Subiri siku ya harusi yako .. au siku utayooa ndio utajua mapenzi bora ni yapi..huwezi fundishwa..Kama binadamu utajua mwenyewe ufanye nini...
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    mabata madogoooo o dogooooo yanaogeleaaaaa.....!!!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Kuogelea kutoka Dar mpaka Madagascar ni
    Muda gani????
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,369
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Kwa speed gan?
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama mmeshamegana kwa muda mrefu lazima kuna siku utakuwa ulimega akiwa na damu, so hiyo siyo issue, by the way haina madhara yoyote. Mwaka 2008 tuliwahi kulijidili hilo jambo hapa JF, wadau wengi walisema kama partner wako yuko tayari kukamua na damu siyo tatizo.
     
Loading...