Mrs Thabo Bester
JF-Expert Member
- Oct 2, 2020
- 3,144
- 7,937
Duh...namaanisha abc za unyonyeshaji...tunadanganyana sana mitandaoniUna maanisha wamama wanakua hawanyonyeshi?
Au elimu ipi unaimaanisha
Duh...namaanisha abc za unyonyeshaji...tunadanganyana sana mitandaoniUna maanisha wamama wanakua hawanyonyeshi?
Au elimu ipi unaimaanisha
Hakuna mtu aliyedanganywa ila anaambiwa yaliyomo ni yeye kuchagua lipi abebe, lipi aache,Duh...namaanisha abc za unyonyeshaji...tunadanganyana sana mitandaoni
KweliHakuna mtu aliyedanganywa ila anaambiwa yaliyomo ni yeye kuchagua lipi abebe, lipi aache,
Mtoto kupewa uji sio kua anakua hanyonyi na pia kama wako wamenyonya na maziwa ulikua nayo mengi basi unapaswa kujua kuna wengine hawakua na maziwa ya kutosha na wakawapa uji na watoto wakakua vizuri bila changamoto zozote.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣eti kajambazi kha🤣🤣🤣🤣Tafuta msaidizi sister alikonda na mapacha ,sema kimoja kidogo cha kiume kilikuwa kama kijambazi yaani hakilii ng'o na kanaweza kuachwa mtaani na maziwa ya kweny vichuchu vile bila hata kuonana na mama hata masaa 5 na asilie.
Kamekua kapo darasa la 5 basi hapo mtaani ni kupiga wenzie hata huyo pacha wake kurwa ni wa kike anampiga..Na huko shule chenga tu haelewi kitu.
Usiwe mbishi dada, jitahidi kujifunza.Maziwa ya Ng'ombe kwa mtoto mchanga[emoji15]
Lol, hebu nenda kwanza kajipe elimu wewe ndio uje utoe kwa wengine