Njooni mchukue zawadi zenu..........


gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
HAYA KILA MTU AJE KWA NAFASI YAKE.
mume wangu Kaizer nimekuletea ............berry alonionyesha Natalia pale marrylaine shopping mall naskia ukila hii lazima kadi za benki namafungu ya magap unimwagie lol
cacico, Madame B snowhite, APART FROM dior perfumes, nimeleta dildo latest design size inch 12 zina back up system kama umeme ukikatika pamoja na shanga za ukweli za kiswazi lol!
King'asti, Blaine, Kongosho Platozoo, Eiyer Smile @mbimbi nimewaleteeni gym costumes za ukweli sasa ole wenu zamu ya pindi la mazoezi mkimbie ama mje na visingizio hasa kwako King'asti na Blaine
Ruttashobolwa Asprin erick b52 nimwaleteeni mvinyo kitu "martell" najua mtaipenda sana. Ciello lara 1 BADILI TABIA FP mmepata rangi za kucha na lipstick. Nicas Mtei Jiwe Linaloishi Mtambuzi figganigga nimewaleteeni tai za ukweli na @mr rock city umepata saa. mzee wetu Dark City yeye kapata kikoi cha bibi. Preta umepata pochi wewe na @blacck woman

wanajamvi wengine wote mmepata pipi eclairs karibuni sana mchukue zawadi zenu.

nawapenda sana sana jamani niliwamiss mno.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,541
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,541 2,000
Mi nileteeni zawadi ya binti mrembo kama Ciello, nimkamue alizeti usiku kucha hadi saa mbili asubuhi ndio tuanze kuutafuta usingizi
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Mi nileteeni zawadi ya binti mrembo kama Ciello, nimkamue alizeti usiku kucha hadi saa mbili asubuhi ndio tuanze kuutafuta usingizi
mmmh! hili gumu lol! wenzenu wakikazana kusaka mate nyie mnakazana kukamua alizeti maisha haya bana!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
HAYA KILA MTU AJE KWA NAFASI YAKE.
mume wangu Kaizer nimekuletea ............berry alonionyesha Natalia pale marrylaine shopping mall naskia ukila hii lazima kadi za benki namafungu ya magap unimwagie lol
cacico, Madame B snowhite, APART FROM dior perfumes, nimeleta dildo latest design size inch 12 zina back up system kama umeme ukikatika pamoja na shanga za ukweli za kiswazi lol!
King'asti, Blaine, Kongosho Platozoo, Eiyer Smile @mbimbi nimewaleteeni gym costumes za ukweli sasa ole wenu zamu ya pindi la mazoezi mkimbie ama mje na visingizio hasa kwako King'asti na Blaine
Ruttashobolwa Asprin erick b52 nimwaleteeni mvinyo kitu "martell" najua mtaipenda sana. Ciello lara 1 BADILI TABIA FP mmepata rangi za kucha na lipstick. Nicas Mtei Jiwe Linaloishi Mtambuzi figganigga nimewaleteeni tai za ukweli na @mr rock city umepata saa. mzee wetu Dark City yeye kapata kikoi cha bibi. Preta umepata pochi wewe na @blacck woman

wanajamvi wengine wote mmepata pipi eclairs karibuni sana mchukue zawadi zenu.

nawapenda sana sana jamani niliwamiss mno.
Mie mwalimu ungeniletea kitabu chenye hadithi ya Sadiki na Sikiri niwafundishie hawa waliofaulu bila kujua kusoma na kuandika
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah karibu tena mamito sofia lion aka gfsonwin tulikumisijeee! Ila mie nataka dompo nipooze koo...
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Kamwone daktari kijana!!
Mi nileteeni zawadi ya binti mrembo kama Ciello, nimkamue alizeti usiku kucha hadi saa mbili asubuhi ndio tuanze kuutafuta usingizi
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Karibu Mwalimu gfsonwin pia asante kwa zawadi! Ila .............................................................
Huwezi amini hadi sasa Natalia hajatoa zawadi ya christmas na hapa kutakuwa na mkono wa Mwl snowhite na mwaJ

HAYA KILA MTU AJE KWA NAFASI YAKE.
mume wangu Kaizer nimekuletea ............berry alonionyesha Natalia pale marrylaine shopping mall naskia ukila hii lazima kadi za benki namafungu ya magap unimwagie lol
cacico, Madame B snowhite, APART FROM dior perfumes, nimeleta dildo latest design size inch 12 zina back up system kama umeme ukikatika pamoja na shanga za ukweli za kiswazi lol!
King'asti, Blaine, Kongosho Platozoo, Eiyer Smile @mbimbi nimewaleteeni gym costumes za ukweli sasa ole wenu zamu ya pindi la mazoezi mkimbie ama mje na visingizio hasa kwako King'asti na Blaine
Ruttashobolwa Asprin erick b52 nimwaleteeni mvinyo kitu "martell" najua mtaipenda sana. Ciello lara 1 BADILI TABIA FP mmepata rangi za kucha na lipstick. Nicas Mtei Jiwe Linaloishi Mtambuzi figganigga nimewaleteeni tai za ukweli na @mr rock city umepata saa. mzee wetu Dark City yeye kapata kikoi cha bibi. Preta umepata pochi wewe na @blacck woman

wanajamvi wengine wote mmepata pipi eclairs karibuni sana mchukue zawadi zenu.

nawapenda sana sana jamani niliwamiss mno.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Mie mwalimu ungeniletea kitabu chenye hadithi ya Sadiki na Sikiri niwafundishie hawa waliofaulu bila kujua kusoma na kuandika
khaaa! mwl mwenzangu nikifikiria hilo zigo la next yr sijui manake hivi physics inafundishika kwa asojua kusoma kweli??
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Hahahah karibu tena mamito sofia lion aka gfsonwin tulikumisijeee! Ila mie nataka dompo nipooze koo...
khaa yaani kweli mmenibatiza jina la huyo mama?? jamani nitakeni radhi hivi kumbe sina akili ya maisha kama yeye??
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
HAYA KILA MTU AJE KWA NAFASI YAKE.
mume wangu Kaizer nimekuletea ............berry alonionyesha Natalia pale marrylaine shopping mall naskia ukila hii lazima kadi za benki namafungu ya magap unimwagie lol
cacico, Madame B snowhite, APART FROM dior perfumes, nimeleta dildo latest design size inch 12 zina back up system kama umeme ukikatika pamoja na shanga za ukweli za kiswazi lol!
King'asti, Blaine, Kongosho Platozoo, Eiyer Smile @mbimbi nimewaleteeni gym costumes za ukweli sasa ole wenu zamu ya pindi la mazoezi mkimbie ama mje na visingizio hasa kwako King'asti na Blaine
Ruttashobolwa Asprin erick b52 nimwaleteeni mvinyo kitu "martell" najua mtaipenda sana. Ciello lara 1 BADILI TABIA FP mmepata rangi za kucha na lipstick. Nicas Mtei Jiwe Linaloishi Mtambuzi figganigga nimewaleteeni tai za ukweli na @mr rock city umepata saa. mzee wetu Dark City yeye kapata kikoi cha bibi. Preta umepata pochi wewe na @blacck woman

wanajamvi wengine wote mmepata pipi eclairs karibuni sana mchukue zawadi zenu.

nawapenda sana sana jamani niliwamiss mno.
Hilo dildo ulilijaribisha kama lina test nzuri?
Usije kutuletea lisilo na ladha tamu.
Afu ole wako kama umesahau KY Jelly yake.
BTW Karibu sana gfsonwin
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Ina maana ukufanikiwa kumuona Natalia? Au hizi zawadi ndio kasema utupe? Ujue mwl snowhite amechoka kusubiri!
ila nini tena loya wangu>??
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Hilo dildo ulilijaribisha kama lina test nzuri?
Usije kutuletea lisilo na ladha tamu.
Afu ole wako kama umesahau KY Jelly yake.
BTW Karibu sana gfsonwin
mamito asante sana mwali ila nimenenepaje sasa??
hadi sijipendi manake sasa nitaitwa bibi badala ya mama lol!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Mwl gfsonwin hawezi kuleta kitu bila kuki hakikisha vizuri, yuko makini sana, hata hivyo amesema lina misumari pia!

Hilo dildo ulilijaribisha kama lina test nzuri?
Usije kutuletea lisilo na ladha tamu.
Afu ole wako kama umesahau KY Jelly yake.
BTW Karibu sana gfsonwin
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Ina maana ukufanikiwa kumuona Natalia? Au hizi zawadi ndio kasema utupe? Ujue mwl snowhite amechoka kusubiri!
Natalia nilimuona ila sasa mie mfuko wangu mdogo sikuweza kupanda ngazi zake lol!
tatizo mate yake mengi halafu ya madolari mie yangu ya madafu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,557
Top