Njoo ujifunze web design and development


divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Habari wanaJF, husuka na kichwa cha habari kinavyosema, natarajia kuanzisha training ya web design and development with affordable price kwanzia tarehe 04 july 2016 . Kama wewe ni mkazi wa dodoma njoo ujifunze web design and development bei bure kabisa.


"Creativity plus Technologies"
 

Attachments:

Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,516
Likes
428
Points
180
Age
32
Mgumu04

Mgumu04

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,516 428 180
Sasa pindi unapigia wapi nyerere square au jamatini maana hujasema location ni wapi?
 
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
915
Likes
454
Points
80
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
915 454 80
Jamani, ma sisi wa Kibaha itakuwaje
 
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Mahali mail mbili miti.mirefu kama unaweA kuja toka mkoa wengine waweza kuja pia. Unakaribshwa
 
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
71
Likes
49
Points
25
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined Jul 28, 2015
71 49 25
Habari wanaJF, husuka na kichwa cha habari kinavyosema, natarajia kuanzisha training ya web design and development with affordable price kwanzia tarehe 04 july 2016 . Kama wewe ni mkazi wa dodoma njoo ujifunze web design and development bei bure kabisa.


"Creativity plus Technologies"
Mjukuu wangu Hujambo??

Mbona umesema bei ni bure kabisa lakini kwenye picha uliyoambatanisha kuna gharama za pesa?? Bure kwako wewe ina maana gani??
 
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Messages
668
Likes
254
Points
80
divisiblebyzero

divisiblebyzero

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2015
668 254 80
Amount niliweka hakuna sehem utakayo pata kufundshwa hiyo training. Kama IT utakuwa unanielewa nnachoongea.
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909