Njiwa atua kwenye meza ya wagombea UVCCM na kuzua tafrani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Njiwa atua kwenye meza ya wagombea UVCCM na kuzua tafrani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Dec 9, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,219
    Likes Received: 5,617
    Trophy Points: 280
    Njiwa atua kwenye meza ya wagombea na kuzua tafrani

    AMINA KINGAZI, KOROGWE

     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh wanaanza wakiwa wadogo namna hiyo?
    Je wakishafikia umri wa Chenge?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mi na wasiwasi na huyo AMina atakuwa alimleta Njiwa huyo kwa manufaa yake.
     
  4. n

    nchonga aliyebaki JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2017
    Joined: Mar 21, 2017
    Messages: 399
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 80
    Yed
     
  5. Trump tower

    Trump tower JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2017
    Joined: Apr 2, 2017
    Messages: 1,248
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    muya??
     
  6. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 1,965
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
Loading...