Njia ya muongo ni fupi.

Njia ya muongo ni fupi.

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
537
Reaction score
123
Wanafunzi watano wa chuo kikuu kimoja hapa nchini walikuwa wanatakiwa wafanye mtihani siku inayofuata. Wale wanafunzi walikunywa pombe mpaka saa kumi za usiku,asubuhi ya siku ya mtihani kila mmoja alikuwa na uchovu wa Hangeover hivyo walishindwa kufanya mtihani.Wakatunga uongo wa kwenda kumuongea Lecture wa somo husika. Wakaenda kumuongopea Lecture kuwa wameshindwa kufanya mtihani kwa sababu jana walikuwa kwenye harusi na wakati wanarudi gari yao ikapata pancha na wakavamiwa na vibaka na kuibiwa pamoja na kupigwa. Yule Lecture alikubali na akawapa siku tatu za kujiweka sawa na kujiandaa na special exam.Siku ya mtihani wa Special yule Lecture aliwapa mtihani na aliwasimamia mwenyewe. Mwongozo wa mtihani ulikuwa kama ifuatavyo, 1.Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano 2.Majibu yao lazima yawe sawa na yakiwa tofauti wote wanapata ziro na wanafeli 3.Mtihani huu una maswali matano na yote lazima yajibiwe. Maswali ya mtihani yalikuwa hivi. 1.Harusi ilifanyika katika ukumbi gani? 2.Gari mliomtumia mpaka mkapata pancha inaitwaje? 3.Ajali imetokea eneo gani? 4.Nani alikuwa dereva? 5.Tairi ipi ilipata pancha,ya mbele au ya nyuma? NAWATAKIA MTIHANI MWEMA.
 
Hahahaaaa kweli ticha ni noma....dah
hapo lazma awakamate mazima....
 
Masomo ya siyo Na mitaala mwalimu anajiokotea vimaswali ajuako.. Labda wawe wanaongopa kwenye 'mase'''...
 
Du! Nimecheka hadi hakuna jamani dah! Hapo lazima walambe sap!
 
Hapo ni kutunga excuse nyingine ili mtihani usogezwe siku za mbele.
 
asa si wakusanye tuu, au wote wajibu sijui mwanzo mwisho, watapata ujue!
 
Back
Top Bottom