KARANJA 007
JF-Expert Member
- Jul 31, 2015
- 5,990
- 2,521
Yaaaaaaaa Ukhtyyyyyyyy,kula nafs madhluuuum ya Ukhty,anaaaa nashtiii inti bint almarghaniyi alghanima majuiza mjuizati al farhy wal shargy al mushriguun ya banaati.Daaah maisha haya
Yaaaaaaaa Ukhtyyyyyyyy,kula nafs madhluuuum ya Ukhty,anaaaa nashtiii inti bint almarghaniyi alghanima majuiza mjuizati al farhy wal shargy al mushriguun ya banaati.Daaah maisha haya
Pole sanaPole sana kiongozi. Umenikumbusha mbali sana. Mimi nikiwa na miezi sita niliacha rasmi kunyonya na hii ni baada ya mama yangu kunichukua na kuniweka pembeni ya barabara kwenye majani marefu akaondoka kurudi kwa wazazi wake maana alichoshwa na vipigo vya baba yangu. Bibi mmoja jiran yetu ndie wakati anakuja kufunga mbuzi wake ndiye aliniona na kuniokota na kunirudisha nyumbani. Hapo mama yangu ameondoka na alikuwa na mimba nyingine. Na haya yote nilielezwa na bibi yangu nilivyomaliza darasa la sana ambae ndiye alinichukua na kunilea. Ni story ndefu lkn basi tu. R.I.P Mama
We Lin sasa unazidisha bhana eboooo.Imenitia sana huzuni
Polepole kijeba ama kweli hujafa hujazikwa.Pole sana
Pole ndugu yangu...Pole sana kiongozi. Umenikumbusha mbali sana. Mimi nikiwa na miezi sita niliacha rasmi kunyonya na hii ni baada ya mama yangu kunichukua na kuniweka pembeni ya barabara kwenye majani marefu akaondoka kurudi kwa wazazi wake maana alichoshwa na vipigo vya baba yangu. Bibi mmoja jiran yetu ndie wakati anakuja kufunga mbuzi wake ndiye aliniona na kuniokota na kunirudisha nyumbani. Hapo mama yangu ameondoka na alikuwa na mimba nyingine. Na haya yote nilielezwa na bibi yangu nilivyomaliza darasa la sana ambae ndiye alinichukua na kunilea. Ni story ndefu lkn basi tu. R.I.P Mama
Shukuru Mungu Mama ako Alipigwa akatolowa jino
Wengine walikatwa katwa mapanga
Kama Nyama Ya Bucha
[emoji17] [emoji17] [emoji17] [emoji17] [emoji17]
Mkuu Ulivyo wakuta mkuu hili ni fumbo??
Asante sanaPole ndugu yangu...
Hayo ndiyo maisha.
Kwani Mpaka Hapo Hujapata Funzo loloteNatamani niujue mwisho wa mapito haya halikadhalika natamani mwishowe umalize kwa kusema hadithi inatufunza........
Amen Mtumish Wa MunguNapenda kumshukuru MUUMBA WA MBINGU NA NCHI. Kwa kunipatia wazazi wema toka kuzaliwa kwangu miaka 45 sasa ninayo pamoja na wazazi wangu kutangulia mbele za haki. Sikuwahi kuona ugomvi wao hata siku moja pia sikuwahi hata kumsikia jirani akisimulia baya lolote kuhusiana na wazazi wangu. Nasema Aamen. Mwenyezi MUNGU Awalaze pema peponi wazazi wangu. Mleta mada pole kwa yote. Haya siyo mapito huwezi kusema ni mapito. Haya mambo yapo hata leo yana fanyika. Kikubwa ni ku kemea na kumuomba MUNGU .Atende miujiza kwa wale wote wanao pitia haya mapito. Nasema tena Amen
AsantePole sana
Inshalaaah Mtt MzurSjaimaliza kusoma nimeguswa sana kweli waweza jiona una Shida kumbe yupo mwwnye Shida zaidi yako Allah akufanyie wepesi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umeanzaInshalaaah Mtt Mzur
Mamaa Amin ya Kuwa Maisha Yako Sio Maisha Ya WengineHii story imenitoa machozi,nashindwa niseme nini.
Lakini natamani sana kuujua mwisho wake.
Nikisoma visa kama hivi ndio huwa nakubali kuna watu wamepitia magumu sana...
Dah!
Khaaaaaahh Jaman Mbona Kawaida Tuu Jaman[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umeanza