Njia ya maisha yangu ilipofungwa ghafla

Njia ya maisha yangu ilipofungwa ghafla

Kumbe binadam wengi wanashare tabia, hii kitu imenigusa sana. Mama yangu walipigana na baba mwaka 1992 nikiwa form 2, mama katolewa jino moja hiyo siku.

Siku nyingine wakapigana tena, nikasikia kilio kikubwa cha mama, sikuvumilia nilijitosa ndani, nilivowakuta najua mimi...niwaachanisha, ila kuanzia hapo mama akatoka hadi imepita miaka 10 hawako pamoja.

Baba yangu akaanza kunishawishi nimshawishi mama arudi, imenichukua muda mwingine wa miaka 5 nikimshawishi mama waishi pamoja na mama. Hata hivo alikubali kwa masharti magumu sana, ambayo mzee yamemshinda hadi leo, mojawapo ambalo wao walielezana kwa faragha ni " hakuna ushiriki wa ibada ya mwili"...kitu ambacho kati yao hakuna ambaye amesema wazi ila nilielezwa na dada yangu...hayo ni yao mi siingilii

cc Ambiele Kiviele
Mkuu Ulivyo wakuta mkuu hili ni fumbo??
 
Nimejikuta nadondosha chozi.... Nadhani inatosha sasa usiendelee nayo
 
Kumbe binadam wengi wanashare tabia, hii kitu imenigusa sana. Mama yangu walipigana na baba mwaka 1992 nikiwa form 2, mama katolewa jino moja hiyo siku.

Siku nyingine wakapigana tena, nikasikia kilio kikubwa cha mama, sikuvumilia nilijitosa ndani, nilivowakuta najua mimi...niwaachanisha, ila kuanzia hapo mama akatoka hadi imepita miaka 10 hawako pamoja.

Baba yangu akaanza kunishawishi nimshawishi mama arudi, imenichukua muda mwingine wa miaka 5 nikimshawishi mama waishi pamoja na mama. Hata hivo alikubali kwa masharti magumu sana, ambayo mzee yamemshinda hadi leo, mojawapo ambalo wao walielezana kwa faragha ni " hakuna ushiriki wa ibada ya mwili"...kitu ambacho kati yao hakuna ambaye amesema wazi ila nilielezwa na dada yangu...hayo ni yao mi siingilii

cc Ambiele Kiviele
Acha tu ndugu yangu...

Kuna maisha ambayo wameyapitia wazazi wetu wa kike ambayo yamenifanya nijiapize sana kwa kweli..
Ninamuomba Mungu yasinifike 'cause tutaonana wabaya ghafla, tuombe tu amani jamani kwenye ndoa zetu....

Kwa waliopitia maisha ambayo wazazi wao walielewana wakaishi kwa upendo hawana budi kumshukuru Mungu kwani ni neema kubwa mnoo... Kuna mambo yanaumaa acheni tu, Dada yangu alilazimika kuacha shule akiwa form one kwa ajili ya mifarakano ya wazazi...
Pole mtoa mada ikiwa wewe ndiye mhusika wa kisa hiki.
 
Kama ww ndio muhusika pole sana, iendeleze tafadhali.
 
Pole sana...mzee bado yupo hai...ana kila sababu ya kukuomba msamaha...pole
 
Pole sana mhusika wa kisa hiki. Hayo yote ni matokeo ya mfumo dume. Mbaya sana. Wanawake wengi katika jamii zetu za Kiafrika wanapitia magumu mengi kwenye ndoa zao.
 
Pole sana kiongozi. Umenikumbusha mbali sana. Mimi nikiwa na miezi sita niliacha rasmi kunyonya na hii ni baada ya mama yangu kunichukua na kuniweka pembeni ya barabara kwenye majani marefu akaondoka kurudi kwa wazazi wake maana alichoshwa na vipigo vya baba yangu. Bibi mmoja jiran yetu ndie wakati anakuja kufunga mbuzi wake ndiye aliniona na kuniokota na kunirudisha nyumbani. Hapo mama yangu ameondoka na alikuwa na mimba nyingine. Na haya yote nilielezwa na bibi yangu nilivyomaliza darasa la sana ambae ndiye alinichukua na kunilea. Ni story ndefu lkn basi tu. R.I.P Mama
 
Mhhhh...

Hii story imenijeruhi hisia zangu halafu inanitia hasira...

Namshukuru Mungu aliyeumba kitu "kusahau"

Kuna kina mama wamepitia mahusiano magumu sana, lakini walitabasamu nyuma ya machungu yao ili kuwapa watoto moyo kuwa they are okay..
Maisha Ndivyo Yalivyo Ndugu Yangu
 
Kumbe binadam wengi wanashare tabia, hii kitu imenigusa sana. Mama yangu walipigana na baba mwaka 1992 nikiwa form 2, mama katolewa jino moja hiyo siku.

Siku nyingine wakapigana tena, nikasikia kilio kikubwa cha mama, sikuvumilia nilijitosa ndani, nilivowakuta najua mimi...niwaachanisha, ila kuanzia hapo mama akatoka hadi imepita miaka 10 hawako pamoja.

Baba yangu akaanza kunishawishi nimshawishi mama arudi, imenichukua muda mwingine wa miaka 5 nikimshawishi mama waishi pamoja na mama. Hata hivo alikubali kwa masharti magumu sana, ambayo mzee yamemshinda hadi leo, mojawapo ambalo wao walielezana kwa faragha ni " hakuna ushiriki wa ibada ya mwili"...kitu ambacho kati yao hakuna ambaye amesema wazi ila nilielezwa na dada yangu...hayo ni yao mi siingilii

cc Ambiele Kiviele
Shukuru Mungu Mama ako Alipigwa akatolowa jino

Wengine walikatwa katwa mapanga

Kama Nyama Ya Bucha

[emoji17] [emoji17] [emoji17] [emoji17] [emoji17]
 
Pole sana ndugu.. ila gazeti la jitambue inabidi lirudi hewani maana lilikuwa na mambo mengi sana mazuri, hasa ya saikolojia..
 
Back
Top Bottom