Njia ya kuusuza mtima wange!

Njia ya kuusuza mtima wange!

Nimekaa nikatafakari sana na kuamua kuendelea kuwa mpiga PURI (NYETO) mashuhuri,maana kila binti yupo after money yaani ni TRUE CAPITALIST by HEART and ORIGIN kama LARA 1 na mie uwezo huo wa kuwagharimia bado sina kwahiyo ni bora nikaendelea na haka kamchezo kangu ka PUNYETO maana kanaupa mtima wangu faraja ya ajabu sana muda wowote nitakao hadi raha.....VIVA PUNYETO! ALUTA CONTINUA

Unaona raha eeh. Jogoo atakapokuwa ameficha kichwa kwenye mbawa ndio utajua nyeto ni bora au lina hasara.
 
Back
Top Bottom