Njia panda yangu...


Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
wakuu mwenzenu nina tatizo, kila kona nikipita naona mabango dawa ya kuongeza ukubwa wa uume, lakini sijabahatika kukutana na wenye uwezo wa kupunguza ukubwa wa uume, maana hilo hasa ndo tatizo langu, nimejaribu kuwatembelea wataalamu wa mitishamba nao wamekosa jinsi ya kunisaidia, maana mwenzenu kila msichana ninayetaka kufanya nae kale ka tendo wengi huwa hawakubali, wanaokubali hupatwa na maumivu makali baada ya tendo,
naombeni msaada wenu wa mawazo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Pole sana. Ukiwa na trekta huwezi lima robo ekari. Tafuta shamba baba.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Naomba kampani yako.
Nimevutiwa na wewe.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Pole sana. Ukiwa na trekta huwezi lima robo ekari. Tafuta shamba baba.
tatizo kulipata shamba mkuu
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaaaaaaa!!! TINGA TINGA kwenye kinjia cha kupita na mguu LIMEFIKAJE!!!!!!!!? Hazina Hiyoooo, we unataka kuipunguza!!!!!!!! Ohooooo!!!!! TAFUTA MZUNGU!, WASHAZOEA HAO MANAKE HATA WANAUME WA KWAO MASHALLAH!!!!!!!!! Ushindwe mwenyewe tu kutumia ZIGO hilooo!!!!!!!!!

Abt HOW MANY INCHES ARE WE TALKING ABOUT!!!!!!!!!!? (Curiousty killed the cat)
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 1,225
Hahahaaaaaaaaaaa!!! TINGA TINGA kwenye kinjia cha kupita na mguu LIMEFIKAJE!!!!!!!!? Hazina Hiyoooo, we unataka kuipunguza!!!!!!!! Ohooooo!!!!! TAFUTA MZUNGU!, WASHAZOEA HAO MANAKE HATA WANAUME WA KWAO MASHALLAH!!!!!!!!! Ushindwe mwenyewe tu kutumia ZIGO hilooo!!!!!!!!!<br />
<br />
Abt HOW MANY INCHES ARE WE TALKING ABOUT!!!!!!!!!!? (Curiousty killed the cat)
hahahah umenifurahisha saana, tatizo kibongo bongo napata taabu
hayo mengine ni siri....
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
hahaha....wanawake hawataki kugegedwa na B kubwa lol...basi fanyia kwenye giza mwana...before she knows it kitu kimejaaa
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top