Njia Gani Watu Wanazitumia Ku Hack Password

Njia Gani Watu Wanazitumia Ku Hack Password

Namba
Njia zipo nyingi sana it's just the execution na counter the outcomes kama
1. Dictionary attack (Brute Force)
2. Phishing (popular) now with evilginx out for 2FA bypass
3. Hijack OS firmware
4. Man in the Middle attack (pineapples) (Very effective) so rahisi kugindua.
5. Many more

Combine zote to one attack **Deadly**
Namba 3
inakuaje hiyo mkuu
 
Vallencymacdonalds@gmail.com tuma humu tuone..
Yani nimekaaa naaangalia hixi njia mnazotoa humu lakin jibu ni kwamba hackers wako smarts na clever than anything.....

Hizi acc za fb, insta, Spotify, Netflix, google, yani kila social networks unautumia kuweka ur email nilikuwa na batua since 2013- nikaaacha 2014 baada ya kuingia chuo

Yani naweza nikakutarget pasipo wewe kujua mfano Freak wewe una acc ya fb sawa na u have friends

Nachokifanya nafungua maltego natumia social links by bradson $12 na add face personal acc naweka id yako

Kisha na search for closed friends labda nikapata wanne

Nikawapata na look for their emails na mobile numbers ambazo ziko attached na fb

Nikizipata na convert ur relation to closed relationship maltego itanipa raman nzma ya urafiki wenu

Sasa naaanda my attack.... Na hapa nilikuwa natumia

1. Smtp servers email, sms

2. Sitoiweka waz ila ni my own coded rat nimecode na c# programming

Ninachokifanya na bind rat na pdf yyte hiii inatumia bind connection not as meterpreter reverse connection

Nakuja na spoof sms smbayo itaonekana imetumwa na mmoja wa rafiki zako wa karbu na sms au email inakuja inbox nabsender name ya yule mmoja wa rafiki zako either by no au name.
Nikiforce uchek ile pdf

Ukifungua ile pdf my malicious codes wataingia kwnye android yako na nitapata GUI connection vzr tubna wewe chchte unachofanya nakiona na naweza pia kupatabsaved items zote za browsers n. K

Sasa fb naipataje??

Io rat inasehemu ya fun with victim yani naweza nikavibrate ur device, chatting na wewe n. K

Nitasend fake friend request pop notification na uki accept tu AM IN

sasa yani kuna njia nyingi sana sema sasa unahack mtu fb ya mtu ili iweje na unapata faida gani ili swali ndilo lililonifanya niache huuu upupu na kuanza hack vitu ambavyo vitanipa maslai


Hio smtp spoof ukitaka uone kama una emails mbili nipe moja nitatumia ur email kukusendia ujumbe kwenye io email yako ingene for TEST

Thefreedom

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KUNA SOFTWARE kama fb hacker hii ni program ambayo unaweza kununua online na kufanya hacking kwa a/c za facebook
Hio Tor itakua mchongo sana kwangu maana kuna mtu nataka nipite na account yake unalipia kwa Bitcoin au njia gani mkuu maana nahisi hio programu haija tengenezwa na facebook ni ma-hacker wanaotaka biashara ya App husika..
 
Hio Tor itakua mchongo sana kwangu maana kuna mtu nataka nipite na account yake unalipia kwa Bitcoin au njia gani mkuu maana nahisi hio programu haija tengenezwa na facebook ni ma-hacker wanaotaka biashara ya App husika..
Wanalipa kwa pay pal ila kuwa makini unaweza nunua kwa matapeli ukapigwa.
 
Wanalipa kwa pay pal ila kuwa makini unaweza nunua kwa matapeli ukapigwa.
Challenge ya paypal ya bongo unapokea tu lakini ishu ya ku-top up pesa iende paypal account na kununua chochote mtandaoni mpaka ni-add kadi ya benki kwanza asante kwa muda wako master umetisha kinoma noma...
 
Yani nimekaaa naaangalia hixi njia mnazotoa humu lakin jibu ni kwamba hackers wako smarts na clever than anything.....

Hizi acc za fb, insta, Spotify, Netflix, google, yani kila social networks unautumia kuweka ur email nilikuwa na batua since 2013- nikaaacha 2014 baada ya kuingia chuo

Yani naweza nikakutarget pasipo wewe kujua mfano Freak wewe una acc ya fb sawa na u have friends

Nachokifanya nafungua maltego natumia social links by bradson $12 na add face personal acc naweka id yako

Kisha na search for closed friends labda nikapata wanne

Nikawapata na look for their emails na mobile numbers ambazo ziko attached na fb

Nikizipata na convert ur relation to closed relationship maltego itanipa raman nzma ya urafiki wenu

Sasa naaanda my attack.... Na hapa nilikuwa natumia

1. Smtp servers email, sms

2. Sitoiweka waz ila ni my own coded rat nimecode na c# programming

Ninachokifanya na bind rat na pdf yyte hiii inatumia bind connection not as meterpreter reverse connection

Nakuja na spoof sms smbayo itaonekana imetumwa na mmoja wa rafiki zako wa karbu na sms au email inakuja inbox nabsender name ya yule mmoja wa rafiki zako either by no au name.
Nikiforce uchek ile pdf

Ukifungua ile pdf my malicious codes wataingia kwnye android yako na nitapata GUI connection vzr tubna wewe chchte unachofanya nakiona na naweza pia kupatabsaved items zote za browsers n. K

Sasa fb naipataje??

Io rat inasehemu ya fun with victim yani naweza nikavibrate ur device, chatting na wewe n. K

Nitasend fake friend request pop notification na uki accept tu AM IN

sasa yani kuna njia nyingi sana sema sasa unahack mtu fb ya mtu ili iweje na unapata faida gani ili swali ndilo lililonifanya niache huuu upupu na kuanza hack vitu ambavyo vitanipa maslai


Hio smtp spoof ukitaka uone kama una emails mbili nipe moja nitatumia ur email kukusendia ujumbe kwenye io email yako ingene for TEST

Thefreedom
Wewe rudi hapa ulete jibu
 
Bado upo ?
Tuendelee kukutafuta ?

1787695649564.png
1787695274404.png
 
Back
Top Bottom