Niunganishe soko la Kitunguu Kampala


bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,282
Points
2,000
Age
34
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,282 2,000
Wakuu,

Kutokana na kufurika kwa soko la ndani la kitunguu kwa msimu huu,nimegundua hakuna namna zaidi ya kupeleka nje ya nchi.

Kampala inasemekana wana bei nzuri ila tatizo sijui lolote hapo sokoni.Mtu mwenye uzoefu au unamjua mwenye uzoefu naomba tuwasiliane.Mzigo uko Arusha unategemea kutoka mid December, gunia 100+

Shukrani.
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,282
Points
2,000
Age
34
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,282 2,000
Arusha inatembea 70,000 ,kwa kawaida ilitakiwa iwe 120,000 na ushee.
 
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
154
Points
250
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined Feb 26, 2016
154 250
Ila unavyoangalia inaweza kupanda mzee wangu
 
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
154
Points
250
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined Feb 26, 2016
154 250
Hapa ambao bado tuko shamba tunaweza uza adi arobaini mwaka huu
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,282
Points
2,000
Age
34
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,282 2,000
Ila unavyoangalia inaweza kupanda mzee wangu
Kwa jinsi ilivyolimwa mwaka huu hata ikifika peak,yaani mwezi wa 2 haiwezi fika 250,000 kama msimu jana.
Ila inaweza fika 100,000 na kuendelea.
 
A2G

A2G

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
285
Points
1,000
Age
36
A2G

A2G

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
285 1,000
Kwa jinsi ilivyolimwa mwaka huu hata ikifika peak,yaani mwezi wa 2 haiwezi fika 250,000 kama msimu jana.
Ila inaweza fika 100,000 na kuendelea.
Unahitaji kibali mkuu kwahiyo hata ukipata soko bado inabidi ushughulikie kibali ili uweze kusafirisha Na kuuza huko otherwise upate mtu mwenye kibali aje kuchukua kwako mpeleke au upate Mganda aje kuchukua mzigo shambani kwako.

Nipo Kwenye mchakato wa kufuatilia soko la huko Ila mpaka sasa Hiyo ndio taarifa niliyo nayo, bado naendelea kufuatilia
 
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
154
Points
250
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined Feb 26, 2016
154 250
Unahitaji kibali mkuu kwahiyo hata ukipata soko bado inabidi ushughulikie kibali ili uweze kusafirisha Na kuuza huko otherwise upate mtu mwenye kibali aje kuchukua kwako mpeleke au upate Mganda aje kuchukua mzigo shambani kwako.

Nipo Kwenye mchakato wa kufuatilia soko la huko Ila mpaka sasa Hiyo ndio taarifa niliyo nayo, bado naendelea kufuatilia
Asante mkuu uendelee kutujuza
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
1,010
Points
2,000
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
1,010 2,000
Duuuh kama Arusha 70,000 Dar itakua sh ngapi.
 
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,260
Points
2,000
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,260 2,000
Za dukani
Na mpango wa kulima vitunguu mwakani lakini naziogopa sana mbegu za dukani kuna jamaa yangu alinunua halafu hazikuota kabisa nimeshuhudia mara,watu wanasema mbegu za kienyeji zipo vizuri zaidi na ni bei poa, me ni mzoefu sana wa kilimo cha mpunga ila nataka mwakani nilime tena mpunga na vitunguu, ila sina uzoefu na vitunguu, naomba nielimishe ndondoo mbili tatu hasa soko lake na uanikaji baada ya mavuno inakuwaje
 
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
154
Points
250
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined Feb 26, 2016
154 250
Na mpango wa kulima vitunguu mwakani lakini naziogopa sana mbegu za dukani kuna jamaa yangu alinunua halafu hazikuota kabisa nimeshuhudia mara,watu wanasema mbegu za kienyeji zipo vizuri zaidi na ni bei poa, me ni mzoefu sana wa kilimo cha mpunga ila nataka mwakani nilime tena mpunga na vitunguu, ila sina uzoefu na vitunguu, naomba nielimishe ndondoo mbili tatu hasa soko lake na uanikaji baada ya mavuno inakuwaje
Mkuu siyo kweli kwamba hazioti, yaani mimi nimetumia kilo tatu tu kwenye heka
 
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,260
Points
2,000
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,260 2,000
Ni mbegu ya aina gani na kilo 3 ni bei gani?
 
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
1,260
Points
2,000
Y

yonga

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
1,260 2,000
Hiyo ni red Bombay na kilo ni 70,000/=, hivyo heka inakosti 210k
Nafikiri Hawa wanaouza mbegu hizi wengine sio waaminifu kabisa mbegu zinakuwa zime expiry, labda nitafute wakala mkubwa wa mbegu anaye eleweka
 
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined
Feb 26, 2016
Messages
154
Points
250
mcrounmj

mcrounmj

Senior Member
Joined Feb 26, 2016
154 250
Nafikiri Hawa wanaouza mbegu hizi wengine sio waaminifu kabisa mbegu zinakuwa zime expiry, labda nitafute wakala mkubwa wa mbegu anaye eleweka
Uko wapi mkuu, moshi huwa kuna mhindi mmoja anakuuzia mbegu anakupa na guarantee, zisipoota atahusika, anasifika kwa kuuza mbegu poa
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top