Niulize swali lolote kuhusu wanawake

Miss chagga yuko wapi?
 
Hivi mwanamke anataka nini?
Tumejaribu pesa, kuwazalisha,mapenzi lkn bado hawana raha. Wanataka nini hawa wadudu ?
Jambo la kwanza la muhimu unalopaswa kujiuliza ni kwamba huyo mwanamke uliyekuwa nae umeridhika kuwa, anakuelewa anaamini hata kidogo unachompatia?
Jambo la pili, Je unaonyesha kuwa umpenda, una mheshimu??
Jiulize?
 
Hivi mwanamke anataka nini?
Tumejaribu pesa, kuwazalisha,mapenzi lkn bado hawana raha. Wanataka nini hawa wadudu ?
Ungeedit kidogo hiyo comment yako ukaweka neno hata hawa warembo?? Inawezekana umekuwa ukitumia maneno kama haya, ukitumia maneno kama haya hata kama unawapa bilion utawaona watu wa ajabu. Kwa sababu yanaonyesha kutomheshimu
 
Nina maswali mawili
1;mwanamke akikeketwa huwa hafiki kileleni?
2;ni kila bawda ya muda gani mwanamke anapata hamu ya juu ya kugegedwa?
Mm nilikuwa nae aliye keketwa alikuwa anafika kileleni na pia alipenda sana dushe karibia kila cku akiutaka
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…