Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Niulize swali lolote kuhusu Mlima Kilimanjaro

Je kwa takwimu wanakufa wapandaji wangapi kwa mwaka? Na je ni hatari kiasi gani kwa mtu wa kawaida (ambae si mwanamichezo) kujaribu kupanda? Kipindi gani cha mwaka ni sahihi kupanda na gharama za jumla zikoje kwa mtanzania ikijumuisha wasaidizi na kadhalika.
Wandajaji wanaokufa ni wachache sana, na hii hutokea kama mpandaji atazidiwa na ikosekane huduma kwa haraka, siwezi kukupa exact figure wanakufa wangapi...but ni wachache sana hasa wageni na wasaidia mizigo(wagumu).

Hakuna hatari ya mtu wa kawaida kupanda mlima Kilimanjaro kama hauna matatizo yoyote yakifua na pumu, hata ukiwa na mafua huwezi kupanda.
Mlima Kilimanjaro unapandika throughout the year...ila December, November na kidogo January ni ngumu kidogo...hata February upepo hua ni changamoto.

Karibu Kilimanjaro mkuu
 
Ndani ya huo mlima kuna mbuga.....je kuna aina ngapi za wanyama wanaopatikana ndani ya hifadhi ya KINAPA.

Swali la nyongeza.....kwenye huu mlima huwa maji yanatililika na wakazi wa maeneo husika wanayatumia, je ni lita ngapi huwa zinatililika kutoka mlimani kwa mwaka
Wakenya wanasema "Katoroka"
 
hapana kutoka Kibo hadi Giliman's unaendaje?
kibo,gilmans na stella point ndo mtu aanze panda na miguu..kuna lile dude lao mbenzi wa kijeruman si unafikaka hadi horrombo ulee
 
Tupe gharama ya kupanda full yani kubebewa mzigo,msosi na huduma muhimu vyote mpaka unashuka inaweza kurange kama laki ngapi hivi,
 
Pale juu kabisa kileleni eti kuna shimo kubwa ambalo watalii hawaruhusiwi kukaribia hapo?
Na je ni kweli ile ndege ilonasaga hapo bado iko hapo mpaka sasa ?
Kilimanjaro ndiyo mlima mrefu kuliko yote Africa.
Ni miongoni mwa volcano kubwa zaidi Duniani.
It is the highest free standing mountain in the World.
Ni moja ya maajabu ya Afrika.

Huu Mlima unapandika kipindi chochote kwa mwaka mzima.

Niulize chochote kuhusu huu mlima na upandaji wake....
 
Pale juu kabisa kileleni eti kuna shimo kubwa ambalo watalii hawaruhusiwi kukaribia hapo?
Na je ni kweli ile ndege ilonasaga hapo bado iko hapo mpaka sasa ?
Hakuna ndege yoyote juu ya kilele cha mlima Kilimanjaro.
Crater(shimo) iliyopo haina madhara kwa watalii.
Tena wengine huwa wanashuka huko chini kwa level fulani.
But must wawe na mitungi ya Gesi.
 
Ni kweli watu wa Kilimanjaro unywa maji yatiririkayo kutoka mlima Kilimanjaro?
Mlima Kilimanjaro umezungukwa na misitu mizito. Yenye chemichemi zinazotiririsha maji mazuri sana.
 
Unapajua mbula pakoje nin maana ya mbula na kwann pakaitwa mbulu ? Jiwe la kubusu je picha kidogo
 
Back
Top Bottom