Zakaria Lang'o
JF-Expert Member
- Apr 2, 2012
- 2,593
- 2,770
Ha ha ha ha ha ha! You are right because you are his god.Ha ha ha you have no way out. Accept it and move on. President MAGUFULI is here to stay.
Ha ha ha ha ha ha! You are right because you are his god.Ha ha ha you have no way out. Accept it and move on. President MAGUFULI is here to stay.
''TUNA IMANI NA LOWASSA'' Over&Out
Sasa yeye mwenyewe analalamika Viatu havimtoshi wewe unamtete kama nani,au unafikiri ni habari za vijiweni mleta mada kaokotaokota!!Mbona so far ameshapwaya VILIO na SIMANZI kila sehemuWewe utakuwa ulikuwa mpiga dili...sasa kipindi hiki MASLAI yako ya kupiga dili za kijinga yamekatwa ndio maana unabwabwaja hapa...SASA WEWE KWA AKILI YAKO UNAONA NANI NI MBADALA WA MAGUFULI kutoka UPINZANI??????????hakuna mbadala WA MAGUFULI KWA SASA TOKA NJE YA CCM....
We nawe na hizo ID zako kumikumi..........Tutamuomba agombee kama hatataka.Bado tuna safari ndefu ambayo dereva makini ni mheshimiwa mtukufu dkt JOHN MAGUFULI.
tufanye mi sikumuelewa,na tufanye mi ni empty brain kweli,ok nahitaji ufafanuzi wako we ukiyemuelewa,nieleze alimaanisha nini labda,Kweli wewe nae ni zero kabisa. Empty brain. Ebu jaribu kumuelewa JPM anachomanisha, acha akili finyu
Kweli wewe nae ni zero kabisa. Empty brain. Ebu jaribu kumuelewa JPM anachomanisha, acha akili finyu
Alimaanisha vipi mkuu? Dadavua kidogo huenda uelewa wangu ni mdogoSivyo alivyomaanisha