Nitapata wapi mtumba grade A jeans tupu kama suruali au sketi fupi au makoti ya jeans?

Dec 10, 2020
92
150
Habari,

Naomba kujuzwa ni sehem gani nitapata mtumba grade A kwa Dar es salaam.

Natamani kuanza biashara hii ya mtumba lakini jeans tupu na PIA inahitajika mtaji wa kiasi gani?
1618481922662.png

Pia soma:Chimbo la belo za mtumba grade A pasipo na matapeli na waongo zinapatikana wapi kwa Dar es Salaam?
 

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,588
2,000
Mabalo ya mtumba yanapatikana mnazi mmoja Dar, mi pia ndo nakochulia uko. Na pia kwa wakazi wa morogoro NAWAKARIBISHA dukan huwa nafungua a balo za jumpsuit, jeans, cotton blouse, shifon blouse wale wa kupoint karibuni.
Mnofungulisha hua mnakauli mbaya kwa wateja sijui kwa upande wako ipoje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom