The Finest
JF-Expert Member
- Jul 14, 2010
- 21,602
- 6,097
hahhaahah kuwa mjasiri km roy
et dig dig wapo kwa kukamilisha pori lakin awana madhara yeyote....
dig dig ni dig dg hana madhara wewe ni simba thats ol!!!!
umbali wa safari uta-determine wingi wa vichaka. kama unaenda Bukoba, basi ujue rule ni after every 350km...........unaanza kuangalia kushoto na kulia, then chap! chap!
eeewaaaa! yani hawa:llama::llama::llama:wanakamilisha ekosistim tu.hahhaahah kuwa mjasiri km roy
et dig dig wapo kwa kukamilisha pori lakin awana madhara yeyote....
dig dig ni dig dg hana madhara wewe ni simba thats ol!!!!
unataka kusema nini kuhusu experience yako kwa ufupi? hahahahahaaa!!
Develop hii list, then tutafanya kalkulesheni kuestimate idadi na possible occurrence.
hahha mama bg nambie shost?salama?
unaweza kujua ..kwa mwanaume utaona anakukumbatia mbaaambambamba basi apo ujue yupo klmanjaro
-wengne macho yao yanageuka km anadegedege vle+anapiga makelele
-wengne wanazimia kabsa-
-wengne wanasema nimefika....
KWA MWANAMKE;
Anakuwa yupo fit tu ..nguvu km za matumla znamjia akifika kileleni(hapigi kelele waloa halegei sana)
hahah hahahaaaaaaaaaaaaaa rrrrrrrrrraha kweli kweli!!!eeewaaaa! yani hawa:llama::llama::llama:wanakamilisha ekosistim tu.
Inaonekana wewe ni mtaalam wa haya mambo.hahha mama bg nambie shost?salama?
unaweza kujua ..kwa mwanaume utaona anakukumbatia mbaaambambamba basi apo ujue yupo klmanjaro
-wengne macho yao yanageuka km anadegedege vle+anapiga makelele
-wengne wanazimia kabsa-
-wengne wanasema nimefika....
KWA MWANAMKE;
Anakuwa yupo fit tu ..nguvu km za matumla znamjia akifika kileleni(hapigi kelele waloa halegei sana)
pakamweusi akifika kileleni anainua mkia wake juuu na kilio cha nyauu nyauuuuuuuuuu kwa fujo yan dzain inabd ufungulie radio mpk mwsho bila ivo unaweza ambia umebaka mtoto!!!!
wewe ukinifikisha mimi nitakupitiliza so kuwa mwangalifu utapotea!!!!!!Natamani nikufikishe kama mara 3 hv
kwa kigezo kip?Inaonekana wewe ni mtaalam wa haya mambo.
eeewaaaa! yani hawa:llama::llama::llama:wanakamilisha ekosistim tu.
Ni vizuri kumuuliza muhusika mkiwa katika tendo! kama mmeweza kuvuana nguo sidhani kama kuulizana hili swali mtaoneana aibu
gud .basi nenda na usiangalie nyuma tenaNimekubali bila ubishi wewe ni mwisho na sirudii tena.
leo sijui nina nini, ninasoma kila kitu katikati ya herufi.hahha hahaha i hatari
sasa nyoka akiingia uko itakuwaje?
wakat mnafanya kinasa unakuwa umekitundika kwenye mti au unakivulia uko uko kwenye gar?
au unakikobeka kichwan km kilemba.......hahah nataman ningekuona bgrita wakat unazndka kichaka !!!!!!
hahahahaa!gud .basi nenda na usiangalie nyuma tena
kafanye malipizi na usirudie tena dhambi i!!!!!!
hahahaha hapa ngoja nikae kimya tu..................:tape:heheeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeee halooooo halooooooo bigrita upo?
mweee yan aka kadig dig kamekupiku namna i?et wanajuana wenyewe wakifiaka kilelen wanakuwaje?
ahh bgrita unakubali kadhia hii??mmh pole
TEAMO NAJUA AKIFIKA KILELEN MDOMO ANAACHA WAZI KM SAMAK ALIYEKUFA KWA KUKOSA MAJI
roy akifika analia km mtoto anaogopa kuchomwa sindano
bgrita akifika kilelen anapiga miruzi kwa fujo yan km ametoka pale kichakan alipopak gari wakat anaenda rombo ili afanye kazindiko kidogo........:smile-big:!!!!!!
gud .basi nenda na usiangalie nyuma tena
kafanye malipizi na usirudie tena dhambi i!!!!!!
naona unatafuta:croc::nono::nono::boink::boink::argue::argue::argue::fencing::fencing:
hahahaha hapa ngoja nikae kimya tu..................:tape:
eeewaaaa! yani hawa:llama::llama::llama:wanakamilisha ekosistim tu.
hapana
misjawai kufanya u mchezo so sjui inakuwaje
nikijaribu siku moja i wl let u knw no pbm stay tuned...............!!!!!!!