Nitajuaje kama mpenzi wangu amefika kileleni (orgasm)?


M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0
M

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
Jamani wanaJF mwenzenu nimeulizwa swali kuwa atajuaje kama mpenzi wake amefika kileleni (orgasm)? na afanye nini ili mpenzi wake afike? Mama kubwa nikaona ni busara kuwauliza wenzangu ili tuchange mawazo na tumsaidie mwenzetu...
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Ni vizuri kumuuliza muhusika mkiwa katika tendo! kama mmeweza kuvuana nguo sidhani kama kuulizana hili swali mtaoneana aibu
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
nyie ndio wadau wakuu wa kufikishwa kileleni sasa mngetuambia inakuwaje na tuangalie dalili gani kuwa uko njiani au tayari umekamilisha
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
hahha mama bg nambie shost?salama?
unaweza kujua ..kwa mwanaume utaona anakukumbatia mbaaambambamba basi apo ujue yupo klmanjaro
-wengne macho yao yanageuka km anadegedege vle+anapiga makelele
-wengne wanazimia kabsa-
-wengne wanasema nimefika....
KWA MWANAMKE;
Anakuwa yupo fit tu ..nguvu km za matumla znamjia akifika kileleni(hapigi kelele waloa halegei sana)
 
D

diana98

Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
D

diana98

Member
Joined Apr 13, 2010
26 0 0
utamsikia akisema ishiiiiiiiii mamamama kakaka aii mhhhhhhh huku akitwanga kwa kasi kama aliku ana baasi atalegezaaa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Jamani wanaJF mwenzenu nimeulizwa swali kuwa atajuaje kama mpenzi wake amefika kileleni (orgasm)? na afanye nini ili mpenzi wake afike? Mama kubwa nikaona ni busara kuwauliza wenzangu ili tuchange mawazo na tumsaidie mwenzetu...
Darling mzima wewe nafikiri mimi hapa sihitaji kujibu hili swali maana mimi na wewe tunajua kila mmoja akifika kileleni huwa inakuwaje tukiwa kwenye uwanja, siri yetu mama.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
hahha mama bg nambie shost?salama?
unaweza kujua ..kwa mwanaume utaona anakukumbatia mbaaambambamba basi apo ujue yupo klmanjaro
-wengne macho yao yanageuka km anadegedege vle+anapiga makelele
-wengne wanazimia kabsa-
-wengne wanasema nimefika....
KWA MWANAMKE;
Anakuwa yupo fit tu ..nguvu km za matumla znamjia akifika kileleni(hapigi kelele waloa halegei sana)
Hapo unaweza kutoka ndukii ukijua mtu ameishakata roho:smile-big::smile-big:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Darling mzima wewe nafikiri mimi hapa sihitaji kujibu hili swali maana mimi na wewe tunajua kila mmoja akifika kileleni huwa inakuwaje tukiwa kwenye uwanja, siri yetu mama.
heheeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeee halooooo halooooooo bigrita upo?
mweee yan aka kadig dig kamekupiku namna i?et wanajuana wenyewe wakifiaka kilelen wanakuwaje?
ahh bgrita unakubali kadhia hii??mmh pole
TEAMO NAJUA AKIFIKA KILELEN MDOMO ANAACHA WAZI KM SAMAK ALIYEKUFA KWA KUKOSA MAJI
roy akifika analia km mtoto anaogopa kuchomwa sindano
bgrita akifika kilelen anapiga miruzi kwa fujo yan km ametoka pale kichakan alipopak gari wakat anaenda rombo ili afanye kazindiko kidogo........:smile-big:!!!!!!
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
Tafute mashehe amabao huwa wanafungisha ndoa za mkeka watakupa majibu sahihi kwani wakati wa organism mwanaume huwa hawezi hata kunyanyuka na huwa anakatika mawasiliano na anakuwa kama juha
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
heheeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeee halooooo halooooooo bigrita upo?
mweee yan aka kadig dig kamekupiku namna i?et wanajuana wenyewe wakifiaka kilelen wanakuwaje?
ahh bgrita unakubali kadhia hii??mmh pole
TEAMO NAJUA AKIFIKA KILELEN MDOMO ANAACHA WAZI KM SAMAK ALIYEKUFA KWA KUKOSA MAJI
roy akifika analia km mtoto anaogopa kuchomwa sindano
bgrita akifika kilelen anapiga miruzi kwa fujo yan km ametoka pale kichakan alipopak gari wakat anaenda rombo ili afanye kazindiko kidogo.......
.:smile-big:!!!!!!
:tape::tape::tape::tape: Huyu wa kupaki gari kichakani iko siku biolojia yake itakuja igongwe kichwa na nyoka sijui itakuwaje
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
hahha mama bg nambie shost?salama?
unaweza kujua ..kwa mwanaume utaona anakukumbatia mbaaambambamba basi apo ujue yupo klmanjaro
-wengne macho yao yanageuka km anadegedege vle+anapiga makelele
-wengne wanazimia kabsa-
-wengne wanasema nimefika....

KWA MWANAMKE;
Anakuwa yupo fit tu ..nguvu km za matumla znamjia akifika kileleni(hapigi kelele waloa halegei sana)
unataka kusema nini kuhusu experience yako kwa ufupi? hahahahahaaa!!
Develop hii list, then tutafanya kalkulesheni kuestimate idadi na possible occurrence.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
unammwagia maji anaznduka fasta!!!!!!!!
Unamwagia maji karibia ndoo nzima mtu azindukii iliishawahi kumkuta jamaa yangu wee mbona alikoma kila alipokuwa akifikiria kwenda game na mamsapu lazima afanye maamuzi ya muda mrefu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,971
Likes
1,278
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,971 1,278 280
heheeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeee halooooo halooooooo bigrita upo?
mweee yan aka kadig dig kamekupiku namna i?et wanajuana wenyewe wakifiaka kilelen wanakuwaje?
ahh bgrita unakubali kadhia hii??mmh pole
TEAMO NAJUA AKIFIKA KILELEN MDOMO ANAACHA WAZI KM SAMAK ALIYEKUFA KWA KUKOSA MAJI
roy akifika analia km mtoto anaogopa kuchomwa sindano
bgrita akifika kilelen anapiga miruzi kwa fujo yan km ametoka pale kichakan alipopak gari wakat anaenda rombo ili afanye kazindiko kidogo........:smile-big:!!!!!!


Naomba na mimi niingie katika hiyo listi!!:A S-rose:
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
unataka kusema nini kuhusu experience yako kwa ufupi? hahahahahaaa!!
Develop hii list, then tutafanya kalkulesheni kuestimate idadi na possible occurrence.
Utanifahamisha nikiwa nasafiri kile kichaka ulichoingia na kupaki gari kusudi na mimi nikifika pale i do the same
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
heheeeeeeeeeeeee heeeeeeeeeeee halooooo halooooooo bigrita upo?
mweee yan aka kadig dig kamekupiku namna i?et wanajuana wenyewe wakifiaka kilelen wanakuwaje?
ahh bgrita unakubali kadhia hii??mmh pole
TEAMO NAJUA AKIFIKA KILELEN MDOMO ANAACHA WAZI KM SAMAK ALIYEKUFA KWA KUKOSA MAJI
roy akifika analia km mtoto anaogopa kuchomwa sindano
bgrita akifika kilelen anapiga miruzi kwa fujo yan km ametoka pale kichakan alipopak gari wakat anaenda rombo ili afanye kazindiko kidogo........:smile-big:!!!!!!
Asante kwa kulinda maslahi ya bg bana.
haka kadig dig kanasumbua sana. ninawasiwasi usumbufu huu unaweza kupelekea mama kuba ikaamua kukaachia njia.:nono::nono::nono: siku nikijua ndo itakuwa:rip::rip: ya dig dig
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Asante kwa kulinda maslahi ya bg bana.
haka kadig dig kanasumbua sana. ninawasiwasi usumbufu huu unaweza kupelekea mama kuba ikaamua kukaachia njia.:nono::nono::nono: siku nikijua ndo itakuwa:rip::rip: ya dig dig
hahhaahah kuwa mjasiri km roy
et dig dig wapo kwa kukamilisha pori lakin awana madhara yeyote....
dig dig ni dig dg hana madhara wewe ni simba thats ol!!!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Utanifahamisha nikiwa nasafiri kile kichaka ulichoingia na kupaki gari kusudi na mimi nikifika pale i do the same
umbali wa safari uta-determine wingi wa vichaka. kama unaenda Bukoba, basi ujue rule ni after every 350km...........unaanza kuangalia kushoto na kulia, then chap! chap!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Naomba na mimi niingie katika hiyo listi!!:A S-rose:
pakamweusi akifika kileleni anainua mkia wake juuu na kilio cha nyauu nyauuuuuuuuuu kwa fujo yan dzain inabd ufungulie radio mpk mwsho bila ivo unaweza ambia umebaka mtoto!!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Asante kwa kulinda maslahi ya bg bana.
haka kadig dig kanasumbua sana. ninawasiwasi usumbufu huu unaweza kupelekea mama kuba ikaamua kukaachia njia.:nono::nono::nono: siku nikijua ndo itakuwa:rip::rip: ya dig dig
:boink::boink:Ngoja nijilinde mapema Askofu yuko wapi nataka nipite Sacristia nichukue maji ya baraka nichukue na misale ya waumini niingie chapel :pray::pray::pray::pray:
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778