Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajinasuaje kwenye huu msala?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Likasu, Aug 8, 2011.

  1. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo wife alikuwa ananieleza kuwa tangu asubuhi msichana wa kazi ameamka ana hasira nikamjibu labda huyo msichana atakuwa kwenye siku zake ndo maana ana hasira. Wife kafanya uchunguzi wake kagundua ni kweli. Sasa amerudi kwangu eti anasema nilikuwa najua kabla. Anahisi kuna namna si bure.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,322
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Haya ndo matatizo ya kutoaminiana,ni kazi sana,mweleweshe kuwa elimu ya kujua hayo ipo na hata yeye akitaka kujifunza atajua tu,sio lazima uwe mmekaa utupu!
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du pole kaka
     
  5. c

    chuji Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka ila jitahidi mambo mengine ucwe unasema hata kama unajua
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,266
    Likes Received: 1,534
    Trophy Points: 280
    Na wewe bwana ya kaisari mwachie kaisari!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,596
    Likes Received: 2,128
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ulijuaje?na kwanini ukimbilie mambo ya hedhi kabla hata hujamuuliza kwanini kakasilika,kwanini hukufikilia sababu nyingine?.kama hunanii utakua unamtamani.hadi my wife wako akumind ina maana hauaminiki.acha hiyo tabia.utaaibika siku moja.mia
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwambie tu kwenye somo la baiolojia mlifundishwaga dalili moja wapo ya MP kwa mtoto wa kike ni hasira..........so ulikuwa unajaribu kupractise ulichofundishwa kwenye somo hilo!
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 692
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mwambie hata yeye akiwa kwenye hedhi huwa na hasira lakini yeye hajijui tu
     
  10. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Mheshimiwa Likasu,kama my wife wako kakasirika kwa wewe kujua hilo,dawa yake mchomekee tu,mwambie nawewe nadhani unakaribia kuingia katika cku zako,ndio maana umekasirika jambo dogo tu kama hilo..lol!..natania tu comrade,..pole mkuu kwa masahibu hayo,jitahidi mueleweshe shem kwa nini umehisi hivyo atakuelewa tu naimani wewe ni mwalimu wake bora ndio maana alikukimbizia kilichomtatiza.
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sure, mweleze tu kuwa huyo ni binti mdogo, ambaye kwa experience ya kawaida ya kiutu-uzima unaweza ukaelewa anapitia nini...
    Tena mchombezee kwa utani wa kumkumbusha na yeye (mean wife wako) enzi zake.....
    Lakini pole sana kaka
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mwambie hata yeye akiwa anakaribia zake hua unajua tu kutona na mood yake....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    sawa kabisa mkuu M1..
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mkuu mwambie tuu hiyo ni biology tuu ya kawaida mliyosoma olevel na one of the characteristic za hao viumbe wakiwa kwenye mambo yao ni hiyo ya hasira na kuumwa hata tumbo. Duh mbona kitu simple sana wala hakihitaji ugomvi
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />unalo hilo bro, mwambie shemeji hilo nikawaida kwao
     
  16. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du, na wewe una matatizo
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    inaonyesha we ni kiwembe ndo maana wife hakuamini.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Likasu.... hii ndio ile situation ambayo wanaume inatakiwa wajibu majibu ambayo yako considerate - in the sense wewe sio mgeni na mkeo... yaani mpaka leo hujamsoma kua sio muelewa hivo kuna mambo ambayo ni muhimu kuepeka kutamka kwake? Hasa kama yataleta msala... Maana kama angekua ni muelewa kitu cha kwanza angetaka kujua ni kama akiwa katika siku zake she is in the same mood...

    Hapo huna jinsi... zaidi ya kuomba msamaha na kumweleza ukweli wa jinsi gani uliweza predict - ikiwezekana mwambie hata ulisoma article....
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Unalo hilo bosi!!!
     
  20. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwombe msamaha kwa kujua dalili zao za mp, mwambie hutarudia tena kujua maana inakugombanisha japo hata yeye huwa na hasira wakati wa siku zake. Pole sana mkuu.
     
Loading...