Nitaendelea kuongoza CHADEMA wanachama wakiamua - Mbowe

Nitaendelea kuongoza CHADEMA wanachama wakiamua - Mbowe

Kufanya kosa siyo kosa kurudia kosa ndiyo kosa.Tusirudie kuwapa tena nchi CCM hawana demokrasia kabisa huu mufumo wa vyama vingi waliukubali kwa shingo upande baada ya kulazimishwa.Mpango wao uliyopo ni kutaka kuturudisha kwenye mufumo ule wa zidumu fikra sahihi za mwenyekiti wa CCM ili waendelee kudumisha utawala wao wa kifamilia.Kila chama kinachoonekana kutishia masilahi ya CCM na familia zao ni lazima wakiwekee mizengwe mbalimbali ili wakiue.Nccr Mrema ilipoonekana kuwa tishio kwao waliivuruga Cuf ikawa tishio kwao wameidhofisha Chadema imeonekana kuwa ndiyo chama pekee ambacho kinaweza kumuletea maisha bora mtz lakini kwa vile CCM hawana nia njema na wtz wamepandikiza mapandikizi yao wanataka kuiua CHADEMA na watz kwa ujumla wao hatudanganyiki kama ni mapandikizi yenu tumepa yachukueni yakawasaidie mukayaanzishie maduka na kuyapa kazi kwenye CCM.
Kwahiyo unataka tuongozwe kidikteta kama mbowe anavyoiongoza chadema kuwa mtu yoyote akihoji anapigwa tofari akijibu anafukuzwa ndani ya chama?
 
...tunasema hatutaki uchaguzi CHADEMA- MBOWE, DR SLAA Tosha! Zito akagombee uwenyekiti CCM kama anadhani wanampenda?
Ni kweli mkuu hao ni viongozi wa milele chadema hata hivyo chadema ni mali yao akina mbowe na slaa ni chama cha nyumbani mwingine ambaye siyo wa nyumbani hakuna kupewa uongozi kwanza hatuwajui mbowe na slaa malizieni maisha yenu chadema hakuna mwingine msikubali atayeleta za kuletwa pigeni tu matofari siyapo bana hakuna kuchezewa na mtu.
 
Ma-ccm hayapati usingizi. Yalihangaika na dr. Slaa yakakwama sasa yamehamia kwa kamanda wa anga eti wanataka aondoke. Cha ajabu wamesahau kuwa mrema, maalim seif, lipumba, cheyo, mbatia na mangula wamekuwa viongozi wa vyama vyao kwa miaka mingi zaidi ya kamanda wa anga.
 
Kamanda mbowe,,,,,tutakupa kura uendelee kuwa mwenyekiti coz magamba hawewezi kukuhonga ili chama kife wewe uanakila kitu huhitaji fedha Kama zzk karoho ka madaraka
 
Mbowe mbona anaongea manyago tu kwani nani kamwambia kuwa hakuna mwingine anayeweza kufanya hayo anayodai aondoke zake na tamaa yake ya madaraka.

Na ndiyo hiki kinachofanywa na CCM utafikili wao wana hati miliki na watz wameng'ang'ania utafikiri ruba.Wameshindwa kuwaletea maisha bora watanzania kama walivyo waahidi watanzania wanahangaika na CHADEMA ambayo inamuongoza mtanzania ili aweze kuyafikia maisha bora.
 
Ikiwa ni kweli kayanena haya, Basi naamini chadema ni mradi wa wajanja, Najua atapita kwa nguvu ya pesa lakini mtu asiyehitaji fikra mbadala hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi, Namsihi Mbowe asigombee halafu aone Wanachama watakavyojitokeza kugombea hiyo nafasi na siyo kusema eti kuongoza chama cha upinzani siyo lelemama nani kasema, na yeye amewezaje? Tafakari Chukua hatua.
 
nimejitoa cdm rasmi leo kwa kuchoma kadi niliyochukua moshono arusha mwezi may mwaka jana,rip cdm nilikupenda ila udini ukabila na ukanda umekupenda zaid
hata hvyo hatukutambui kama mwanachadema. Mxcuuuuu!
 
Akili ndogo yataka kuendelea kuongoza akili kubwa,polen wote waganga njaa wa chadomo
 
Lazima uongoze hata milele mwenyekiti. Maana wanachama hata wakisema baaas inatosha unawapeleka kwenye kamati kuu unawafukuza.

Sasa wanachama gani unataka wakwambie ufanye uchaguzi?

Hela ya ruzuku tamu sana nimegundua.

Zidumu fikra zote za mwenyekiti Chadema!
 
Back
Top Bottom