Nitaachaje kuwa mbaguzi?


my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
812
Likes
375
Points
80
my name is my name

my name is my name

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
812 375 80
Mimi mbaguzi, sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. Nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hapa duniani najitahidi nashindwa.

Nifanye nini niache ubaguzi nione kila binadam ni sawa duniani hata kama ana ukosefu?

Msaada
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,072
Likes
37,535
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,072 37,535 280
mi mbaguzi sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hpa dunian najitahid nashindwa. nfanye nini ili niache ubaguz nione kla binadam ni sawa dunian? msada
Soma sana vitabu vya Hayati Nyerere na Mandela utaacha mara moja.
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,112
Likes
77,157
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,112 77,157 280
mi mbaguzi sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hpa dunian najitahid nashindwa. nfanye nini niache ubaguz nione kla binadam ni sawa dunian hta km ana ukosefu? msada
Dawa yake ondoka duniani
 
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
2,653
Likes
2,357
Points
280
Ubavu

Ubavu

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2012
2,653 2,357 280
mi mbaguzi sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hpa dunian najitahid nashindwa. nfanye nini niache ubaguz nione kla binadam ni sawa dunian hta km ana ukosefu? msada
Ubaguzi upo tu mkuu ! Hiyo ndio nature ya binadamu ! Hata unapotafuta mke utabagua... Kama amebagua Mungu (kama yupo kweli) sembuse wewe binadamu ?!
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Filisika au pitia kipindi kigumu katika maisha yako, wale uliowategemea wakupotezee alafu usaidiwe na watu baki ambao hukuwahi waza kuwa watakusaidia ndio utapata somo.
From there sidhani kama utakuwa mbaguzi tena...
 
MWITA100

MWITA100

Senior Member
Joined
Jul 9, 2015
Messages
138
Likes
26
Points
45
Age
26
MWITA100

MWITA100

Senior Member
Joined Jul 9, 2015
138 26 45
njoo nkupe siri ya kuacha ubaguzi
 
J

Jmtega

Member
Joined
May 21, 2009
Messages
30
Likes
16
Points
15
J

Jmtega

Member
Joined May 21, 2009
30 16 15
mi mbaguzi sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hpa dunian najitahid nashindwa. nfanye nini niache ubaguz nione kla binadam ni sawa dunian hta km ana ukosefu? msada
Jitahidi kuyajua madhaifu yako unajua uwezo walio nao wengine
 
B

beco

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
1,288
Likes
549
Points
280
B

beco

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
1,288 549 280
Ubaguzi upo tu mkuu ! Hiyo ndio nature ya binadamu ! Hata unapotafuta mke utabagua... Kama amebagua Mungu (kama yupo kweli) sembuse wewe binadamu ?!
cku ukipata gonjwa au tatizo utajua tu km Mungu yupo au la
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
801
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 801 280
mi mbaguzi sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hpa dunian najitahid nashindwa. nfanye nini niache ubaguz nione kla binadam ni sawa dunian hta km ana ukosefu? msada
jenga mazoea ya kusoma BIBLIA TAKATIFU hasa Injili na barua za mitume
 
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
322
Likes
239
Points
60
Age
48
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
322 239 60
Mimi mbaguzi, sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. Nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hapa duniani najitahidi nashindwa.

Nifanye nini niache ubaguzi nione kila binadam ni sawa duniani hata kama ana ukosefu?

Msaada
Laana za ufisadi aloufanya baba yako zmerud kwako,,,, muombe mungu sana
 
T

typing

Senior Member
Joined
May 31, 2016
Messages
106
Likes
70
Points
45
Age
92
T

typing

Senior Member
Joined May 31, 2016
106 70 45
Mimi mbaguzi, sana nabagua watu kwa muonekano wao, uwezo wao. Nataka niwe na tabia ya kuona kla mtu yupo sawa hapa duniani najitahidi nashindwa.

Nifanye nini niache ubaguzi nione kila binadam ni sawa duniani hata kama ana ukosefu?

Msaada
Duh em jifkirie we ukibaguliwa unajckiaje?? Kama utajickia vzur bas endelea kubagua ila kama utajckia vbaya jtahid uache kwa njia yoyote ile
 

Forum statistics

Threads 1,237,553
Members 475,562
Posts 29,293,118