Nissan march 2001 spare parts

Nissan march 2001 spare parts

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
mwaka jana nilinunua nissan march 2001 model,naitaji baadhi ya spare ambazo hazipatikani hapa kwetu
naomba msaada nitaagizaje spare nje?
 
naomba kama kuna duka wanauza spare hizi za nissan march hapa tanzania nipewe no yao,nafikiri nimekwama kabisa
 
ball joint,rim,mlango,vioo,taa(in general) shock ups, suspension,break pads,drums,brake shoes(linings),master cyllinders (brake&clutch) NAKADHALIKA.....?
 
ball joint,kuna sauti inatoka mbele wakati gari inatembea,fundi amesema ni ball joint,tafadhali naombeni no ya hao wauzaji
 
zipo spare parts za aina zote za nissan unazozijua wewe nchini kenya kwani wao ni wakala wa nissan agiza mombasa au nairobi km una mtu akutumie
 
zipo spare parts za aina zote za nissan unazozijua wewe nchini kenya kwani wao ni wakala wa nissan agiza mombasa au nairobi km una mtu akutumie

mzee subaru forester zapatikana?
 
mwaka jana nilinunua nissan march 2001 model,naitaji baadhi ya spare ambazo hazipatikani hapa kwetu
naomba msaada nitaagizaje spare nje?

Nenda shauri moyo pale au nenda Ilala huko utakutana na wapemba gari yako itarudi road
 
jf imeniokoa,nilikuwa nafikiria kuiuza
 
Wenyewe Japani washazitupa hizo, lifespan yake imekwisha nyie mnazipaparikia, matokeo yake ndio hayo, ngoja spare za kichina au India, za orijino huzipati babuweee, model hiyo ni ya kwenda scrap tu kule Japan. Au kama uko Dar nenda Tabata wakakufanyie "modifications" za uchwara.

Mwanamke kuendesha vigari vya 2001 ndio nini? uonekane una gari? si bora upande daladala tu.
 
Wenyewe Japani washazitupa hizo, lifespan yake imekwisha nyie mnazipaparikia, matokeo yake ndio hayo, ngoja spare za kichina au India, za orijino huzipati babuweee, model hiyo ni ya kwenda scrap tu kule Japan. Au kama uko Dar nenda Tabata wakakufanyie "modifications" za uchwara.

Mwanamke kuendesha vigari vya 2001 ndio nini? uonekane una gari? si bora upande daladala tu.

Acha kijiba cha roho mbaya. Mwenzio kaunga unga mpaka kakamata mkoko
 
Wenyewe Japani washazitupa hizo, lifespan yake imekwisha nyie mnazipaparikia, matokeo yake ndio hayo, ngoja spare za kichina au India, za orijino huzipati babuweee, model hiyo ni ya kwenda scrap tu kule Japan. Au kama uko Dar nenda Tabata wakakufanyie "modifications" za uchwara.

Mwanamke kuendesha vigari vya 2001 ndio nini? uonekane una gari? si bora upande daladala tu.


duI!hiyo statement kama ni kweli basi
 
jf imeniokoa,nilikuwa nafikiria kuiuza

Nenda pale Shauri moyo karibu na shule ya Benjamin Mkapa utakuta maduka ya used mengi sana na wengine wanazo half cut za hizo gari spare zake utapata tu hakuna linashindikana Bongo hii.
 
Wenyewe Japani washazitupa hizo, lifespan yake imekwisha nyie mnazipaparikia, matokeo yake ndio hayo, ngoja spare za kichina au India, za orijino huzipati babuweee, model hiyo ni ya kwenda scrap tu kule Japan. Au kama uko Dar nenda Tabata wakakufanyie "modifications" za uchwara.

Mwanamke kuendesha vigari vya 2001 ndio nini? uonekane una gari? si bora upande daladala tu.


wewe dada achana na mimi,kwanza sina mazoea na mujahidina hata kidogo,ila kama
unanitafuta utanipata tu!
 
wewe dada achana na mimi,kwanza sina mazoea na mujahidina hata kidogo,ila kama
unanitafuta utanipata tu!

Hahahahaha achana nae huyo kila kitu anajifanya anajua

Mpotezee unaweza jikuta unaharibu siku hivi hivi
 
Acha kijiba cha roho mbaya. Mwenzio kaunga unga mpaka kakamata mkoko

Nimempa ushauri wa bure. Mwanamke anatakiwa awe na usafiri wa uhakika na atie akili ajuwe wapi atapa spare kabla ya kununua gari, basi kisha niona mbaya kwa kumwambia kweli.
 
wewe dada achana na mimi,kwanza sina mazoea na mujahidina hata kidogo,ila kama
unanitafuta utanipata tu!

Ushauri wa bure nimekupa. Mnapaparikia vigari wenyewe washa vitupa. Usione mbaya, ujahidina wangu ndio unafanya nikupe hizi nasaha.

Leo si unaona hata spare hakina. Hakikisha unakisukuma haraka iwezekanavyo tena usimuuzie mwanamke mwenzio kwenda kumtesa kama unavyoteseka wewe. Waliokuuzia hicho walikutia mkenge na wewe ukakiona rahisi ukaingia kichwa kichwa. Nna uhakika aliyekuuzia kama si Mpemba basi Mchaga.

Usingetaka ushauri usingelileta humu JF, unanini babuwee, nikutafutie nini? hicho kigari kibovu? khaaa! unanchekesha!

Huo ni ushauri wa bure ukitaka upokee usipotaka achana nao.
 
Ushauri wa bure nimekupa. Mnapaparikia vigari wenyewe washa vitupa. Usione mbaya, ujahidina wangu ndio unafanya nikupe hizi nasaha. Leo si unaona hata spare hakina. Hakikisha unakisukuma haraka iwezekanavyo tena usimuuzie mwanamke mwenzio kwenda kumtesa kama unavyoteseka wewe. Waliokuuzia hicho walikutia mkenge na wewe ukakiona rahisi ukaingia kichwa kichwa. Nna uhakika aliyekuuzia kama si Mpemba basi Mchaga.Usingetaka ushauri usingelileta humu JF, unanini babuwee, nikutafutie nini? hicho kigari kibovu? khaaa! unanchekesha!Huo ni ushauri wa bure ukitaka upokee usipotaka achana nao.
jamani hili sio jukwaa la mipasho ni la kuelimishana mbn mwaka 2001 ni latest car kwa hapa bongo je sie tunoendesha chevrolet ya mwaka 92 tutasemaje?
 
Back
Top Bottom