Nishaurini niweze kusahau | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini niweze kusahau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zema21, Oct 27, 2012.

  1. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    heshima zenu wakuu,
    Ni mwaka wa tatu sasa kuna jambo linanisumbua saaana sijui kwanini nashindwa kulisahau...
    Nakumbuka nikiwa chuo kuna binti fulani nilikuwa nampendaa mno kupita maelezo! Nilimuaproach na akanikubali..akawa ndo first lover wangu.. hatukupita muda mrefu yapata miezi 4 hv akaanza visa akawa anatafuta sababu mwisho wa siku bila sababu yoyote tukaachana tena kwa ugomvi na akanikashfu na kunipa maneno ya dharau mengi mno ya kutosha!!!!!
    iliniuma mno lakini baada ya muda kupita nilitamani saana kuongea naye tu kwa ajili ya kutatua ugomvi japo tumeachana tusijengeane uadui!akakataaa
    haikupita miezi 8 nikasikia ana jamaa mwingine pale pale chuo ila amechana nae tena kwa staili ile bila sababu.........
    mwaka jana akaolewa.....
    tatizo langu ni kwamba huwa namkumbuka sana nakaa nawaza jinsi alivyonifanyia, manake sikutegea wala kufikiria atanifanyia vile wala kunisaliti, nilimuamini mno nikampa moyo wangu 100%.. niliumia mno kupita maelezo manake nilipenda mno...
    rafiki zangu, washkaji wakawa wamepata story za kuongea manake wabongo ndo tulivyo...
    naomba wanajamvi (MMU), mnisaidie niweze kumsahau na kusahau yote yaliyotokea hata nikikutana nae nichukulie kama sikuwahi kumfahamu b4.. manake huwa tunakutana mara kwa mara...
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Jamani, 3 yrs bado unamuwaza mtu?
    Pole mwaya.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,531
    Trophy Points: 280
    unatakiwa kusikiliza vioja vya wanandoa na vituko vya wapendanao wengine
    ndo utakuja kugundua ya kwako yalikuwa nothing kabisa
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kamuombe tena mkuu mechi nyingine!
    wee miaka 3 bado unamuwaza mwanamke!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Potezea mkuu muone kama mzibua mitaro ya maji machafu usimvaliyu ukimpa samani na wewe ulikuwa unampenda kupita maelezo basi itakuumiza sana!!
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,550
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    tafuta mtu mwingine tuu stress zitapungua....wala sio sula zito sana
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Dah! Alikupa 0713 nn? We mwanaume bana acha hizo vitu.. Mbona wanawake wengi sana mkuu!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 180
    Ndio tatizo la kuanza mapenzi ukiwa chuo. Yan leo hii hadi watoto wadogo hawana stress kama zako, nao wanamega na kusepa. Tafuta mwanamke mwingine.
     
  9. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wakuu nimewasoma, nimewaelewa! ila naomba niwashauri mtu anapokuwa na tatizo usimshauri kwa kumponda si vizuri.......
    Afu tatzo la kupenda too much ndo hilo!!
    But my problem is huyo mwanamke baada ya kuolewa imetokea kama bahati mbaya tunaishi naye mtaa mmoja hapa jijini
     
  10. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 16,577
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Achana naye japo mawazo huwa hayaishi, sababu akikupa second chance itakuwa balaa zaidi.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ni kawaida kabisa, sometimes kuongea naye mara moja moja hupunguza machungu.

    Jipe muda tu.
     
  12. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,386
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hebu fikiria alichofanywa kamanda barlow,hakika ni tiba tosha itakayokuondole maumivu na kusahau kabisa
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,258
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    accept tu hali halisi then utaona kawaida....anyway una girlfriend?
     
  14. k

    konar JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 250
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    tafuta mwingine wa kufanana nae, bila shaka itakua ngoma droo!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,437
    Trophy Points: 280
    Kweli moyo wako mgumu sana! Usijali tafuta mwingine anaweza kukusaidia kumsahau
     
  16. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 608
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sina kwa sasa
     
  17. k

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    concentrate na maisha yako,baada ya miaka 10 ijayo,utajiona mjinga kwa kumfikiria mtu ambae amekumwaga.pengine huyo baadae itakula kwake.maisha ni mzunguko,wewe hayo yachukulie ni moja ya safari ndefu ya maisha
     
  18. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    hili ndio tatizo lako linalopelekea mawazo!
     
  19. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 695
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    dont fall in love with the dreamer again. but know that forgiveness is your desicion :smiling:
     
  20. N

    Natalia JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Too obsessed ,stop stalking her ,how did you know she is married or she did breakup with somebody else.you need a therapist
     
Loading...