Nishauri ninunue Gari ipi kwa budget ya M 6

Nishauri ninunue Gari ipi kwa budget ya M 6

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Posts
1,771
Reaction score
4,100
Mambo vp wazee wenzangu, kwa mwenye ujuzi zaidi wa gari ndogo ndogo but classic ninunue mchuma upi kwa budget ya Million 6. Maana niliandaa pesa nikatoe mahali nioe Mwakani ila naona Mtoto wa kike pasua kichwa bora ni top up mkwanja nivute mkoko nile maisha kwa umakini kuliko kuuliwa na Mapenzi.
Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mambo vp wazee wenzangu, kwa mwenye ujuzi zaidi wa gari ndogo ndogo but classic ninunue mchuma upi kwa budget ya Million 6. Maana niliandaa pesa nikatoe mahali nioe Mwakani ila naona Mtoto wa kike pasua kichwa bora ni top up mkwanja nivute mkoko nile maisha kwa umakini kuliko kuuliwa na Mapenzi.
Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Wekeza hiyo pesa, baadae nunua gari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah ni bora umengamua mapema kabla hujachoma hiyo pesa. Imagine ndio umegharamia arusi afu hata mwezi haujaisha mke kasepa unaweza zirai.
 
Mambo vp wazee wenzangu, kwa mwenye ujuzi zaidi wa gari ndogo ndogo but classic ninunue mchuma upi kwa budget ya Million 6. Maana niliandaa pesa nikatoe mahali nioe Mwakani ila naona Mtoto wa kike pasua kichwa bora ni top up mkwanja nivute mkoko nile maisha kwa umakini kuliko kuuliwa na Mapenzi.
Karibu

Sent using Jamii Forums mobile app
Vitz .. passo.. suzuki kei au swift.. nissan march... ila kwa ushauri wangu chukua vitz na showroom gari zinaanzia ml 8 kwenda juu kwa hiyo utapata ilotumika hapa bongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom