Nisha Augua Baada Ya Kuavya Mimba

Ibrahim300

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
387
195
Kulikuwa na uvumi baada staa wa bongo movies kushikwa na ugonjwa wa ghafla usiojulikana chanzo chake lakini baadae ukweli umegunduliwa kuwa Nisha alikuwa mja mzito na aliavya mimba jambo ambalo lilimfanya yeye kuathirika.

Mwandani wa familia ya Nisha aliweka wazi jambo hilo baada ya wadaku wa habari kutaka kujua chanzo cha ugonjwa wa Nisha.

Chanzo>>>Nisha Augua Baada Ya Kuavya Mimba - bkuHABARI
 

Attachments

  • nishai.jpg
    File size
    31.8 KB
    Views
    592

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom