Nisamehe honey


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,030
Likes
2,579
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,030 2,579 280
[h=6]Mwanaume mmoja alikuwa
amelazwa katika chumba cha
wagonjwa
mahututi akiwa amepoteza
fahamu kwa siku mbili.
Alipozinduka akamuona
mkewe akiwa pembeni ya kitanda
akimuombea. Jamaa kwa upendo
akamuita
mkewe na kumwambia "Honey
kabla sijafa kuna jambo inabidi
nikwambie
ili niweze kwenda mbinguni
nikiwa safi" jamaa alimueleza
mkewe taratibu.
" Nimecheat...kwa muda mrefu
nilikuwa nikifanya mapenzi na
rafiki yako
Samia, pamoja na mama Kay, yule
jirani wetu wa nyumba ya tatu. Na
hata
yule house girl wetu aliyeondoka
kwenda kwao nilisha wahi kulala
nae wakati
ulipoenda mkutano wa kikazi
Arusha...Naomba unisamehe mke
wangu nife vizuri"
Jamaa alimaliza huku machozi
yakimtoka. Kwa upendo mkewe
akamshika mkono
na kumwambia " Usijali honey,
nimesha kusamehe, ila na mimi
pia naomba unisamehe
kwa kukuwekea sumu...
[/h]
 
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
1,475
Likes
178
Points
160
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
1,475 178 160
Kwa hiyo tumesameheana ili uende kwa amani......hahahaaaaaaaaa.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,623
Likes
1,296
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,623 1,296 280
Mkuu Excellent upo juu.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,865