Nisaidieni, naweza kufa kwa mawazo

Nisaidieni, naweza kufa kwa mawazo

hakuna haja ya wewe kuwa na chuki. maisha ndivyo yalivyo. kaa chini tafakari ujue nini tatizo then tafuta njia ya kusolve tatizo.

Ila malizia story usaidiwe zaidi ndugu
 
Hizo huwa ni dalili za mwisho kabisa za kufa. Tubu dhambi zako na kumwomba Mungu apost pone.

Acheni kumdanganya mwenzio, mtoa mada nakuambia hilo ni tatizo huwa linawapata wengi hasa wanaume lakini kusema kwa ajili ya ugumu (usiri) wanashindwa.

Nikueleze ugonjwa mkubwa wa kwanza dunian unaosumbua maisha ya watu ni mapenzi.


Hujaanza wwe mdogo angu hata wengi nikiwepo mie limenikumba ila namshukuru Mungu alinivusha.

Asikudanganye mtu mrudie kwa lolote ila mrudie Mungu na omba sana atakuvusha ka alivyofanya kwetu.

Pole sana.
 
Kwa ufupi wewe ni mgonjwa. Huo ugonjwa unaitwa post-traumatic stress disorder (unaweza kugoogle uelewe zaidi). Kamwone daktari. Kama unahitaji namba ya mtaalamu, nistue!
 
Unajaa kisasi namtu asiekukosea?Mungu hakai na roho chafu kama yakwako hata siku moja,utarevenge kwamtu ambae hajakukosea utajuta hutakaa ujisamehe naamini siongei na malaika nawewe unayoyakwako yaliowachefua wenzako wamejaa hasira na kisasi juu yako kama ulivyo
 
pole ndugu nicheki pm nikucouncel utaleta uzi humu jinsi ambavyo wanawake ni watu wazuri na muhimu katika maisha yako@Janfe
 
"Kimaisha (uchumi) sijafeli sana, niko vizuri." Mwisho wa kunukuu.
Mkuu subiri watakuja wengi sana na itakua jukumu lako kuchagua ambae atakupa furaha,tafadhali utupe na mrejesho.
 
Mkuu sema kilichokusibu ili tukusaidie tatizo lako.....halafu umesema ukimwona mwanawake kama jambazi anapita pemben yako.....Unahitaji maombi.
 
"Kimaisha (uchumi) sijafeli sana, niko vizuri." Mwisho wa kunukuu.
Mkuu subiri watakuja wengi sana na itakua jukumu lako kuchagua ambae atakupa furaha,tafadhali utupe na mrejesho.

hahahaha una maanisha jamaa karusha ndoano?
 
Mimi ni mwanaume,
Nimefikiria sana mambo mengi, nimepitia uzoefu mgumu sana maishani, kijamii na kimahusiano.
Kimaisha (uchumi) sijafeli sana, niko vizuri. Ila kwa changamoto nilizopitia, nimekuwa na mtazamo tofauti kuhusu maisha.
Nimejikuta nachukia wanawake kuliko maelezo, nikimwona mwanamke naona kama jambazi anapita pembeni yangu.
Nimejawa na roho ya ukatili na kisasi. Kitu kinachoitwa mapenzi kwangu ni kama hadithi (myth).

Nilipogundua hali yangu nikaamua kuwa busy na shughuli za kiuchumi, lakini naona hakuna nafuu. Siwezi kueleza yote hapa nishaurini nifanyeje nirudishe ubinadamu wangu na furaha yangu. Naumia sana

Jiamini wewe kila mtu anapitia magumu
 
Mimi naona umewachezea kwa papara nahao hujifanya wanyonge hawajui kitu kumbe huwa hujaingia kwenye 18 zao tu ukiingia umekwisha
 
"Kimaisha (uchumi) sijafeli sana, niko vizuri." Mwisho wa kunukuu.
Mkuu subiri watakuja wengi sana na itakua jukumu lako kuchagua ambae atakupa furaha,tafadhali utupe na mrejesho.

Ila alipie tangazo lake.
 
Wanawake hao hao waliokutia hasira na chuki ndo watakurejesha kwenye hali yako ya kawaida. Get close to them.
 
Back
Top Bottom