Nisaidieni mawazo, niko mpweke sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni mawazo, niko mpweke sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loloo, Jun 3, 2011.

  1. L

    Loloo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii wenzangu,

    Embu nisaidieni mawazo.

    Mimi ni binti wa miaka 34 very attractive, nafanya kazi nina elimu yangu na ni mkristu mzuri. Tatizo ni kwamba ninaishi mbali na watu wa familia yangu na mimi sio mtu wa kujichanganya sana, baada ya kuwa na uhusiano na vijana wawili na kukuta ni matapeli nimeamua sitaki tena uhusiano na mwanaume labda awe mchaga mwenzangu ni hi kwa sababu wale matapeli walikuwa wenyeji wa huku ninakoishi.

    Tatizo kubwa sasa hivi nimekuwa mpweke sana yani ninataka kuwa mwenyewe muda wote nimepanga nyumba nzima sikai hata na house girl, siendi kwa mtu wala sikaribishi tena mtu kwangu nikitoka kazini sa nane sitoki ndani hadi kesho yake, hata rafiki akiniita out natoa excuse ya uongo, weekend natoka kuosha gari na kusali tu,bat list JamiiForums is my near friend and Jesus whom i talk to everytime.

    Je, hii hali ni ya kawaida, nifanye nini?
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sweet Baby punguza haraka omba MOD waedit title. BTW. Nitarudi kwa ushauri
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Oh dear....well....let me PM you
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana..! Unahitaji kufikiria upya uhusiano wako na Mungu.. Sidhani kama Yesu ni mbaguzi kiasi hiko..Mie nakushauri ujitahidi kuimarisha uhusiano upya na Yesu, ninaamini unajua kuwa yeye ndo anapanga na kupangua..

    Pia kama wewe umeshindwa kujua kama ni kawaida au sio kawaida, sisi wengine itatuwia vigumu, kwa sababu huenda hayo maisha ndo umeyachagua..

    Kila mtu anaumizwa katika maisha. Hakuna aliye salama. Kuna wengine wamejiua kabisa, na wengine kuwa vichaa. Umshukuru Mungu uko hai na unafanya kazi vizuri pamoja na mambo mengine..Amua kutokuathiriwa na matatizo uliyoyapata. Yafanye kama ndo ngazi ya kupandia kwenda kwenye maisha bora zaidi..Pia miaka 34 kwa mwanamke nadhani kama una mpango wa kuolewa, labda ungekuwa unajichanganya kiasi, hasa hasa huko kanisani.
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Preta ungeanguka hapa unufaishe na wengine wenye tatizo kama ili
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sweetlady i can only imagine what you are going through. Lakini vipi huko job,unainteract na watu au pia ni m2 wa buyu?na church je?
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sounds like una phobia flani sijui ya binadamu?! vipi kuhusu animals,do have pets at home? Don worry u've already taken a step to a big change.hapa hapa jf utapata mwanga
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    jaribu kumuona psychiatric, haupo kawaida kabisa na hiyo ni dalili ya ugonjwa wa akili. ukichelewa sitashangaa umejinyonga kwa upweke.
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    ndugu,
    umwa magonjwa yote lakini sio upweke...basi jaribu kujichanganya maeneo kama kwenye sports events au kwaya..
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    pole dada mpendwa! Mungu is there for us.......
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wewe ni binti miaka 34??acha utani!!wewe ni mwanamke acha mambo ya ajabuuu
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,468
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Upo pande ipi ya dunia hii Sweetbaby?.
     
  13. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    binti inaishia umri gani?
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wee naniii bint ni yule mwenye bikira miaka 15-20,wewee hapo ni kibibi
     
  15. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo kibibi kinaanzia miaka 21 sio?
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wee ina maana miaka 34 unajiita binti??mbona mnapenda kuchanganya watu!!!wewee una watoto??kama huna tafuta mtu mapema,akupe mimba uzae mwanao wa kucheza nae!!acha mambo ya ajabu
     
  17. L

    Loloo JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    the fact that kuwa kibibi sio dhambi basi i truly admit me kibibi i hope you are content.sure?
     
  18. L

    Loloo JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sina mtoto na sitafuti mtu wa kunipa mimba kwani wew hapo ulipo ushajua Mungu atakupa pumzi ya miaka mingapi kumuhudumia HUYO mtoto wa mkeo?Sara aliza na miaka tisini why should i be wory?USIJALI KAKA YANGU ME NI BINTI MWENYE SURA NA NAJIHESHIMU SANA NINGETAKA KUOLEWA HATA KESHO BUT I HAVE MY BELEIF AND MALENGO MBONA WANAOTAKA KUNIOA HATA KESHO NI WENGI TU ILA CJAPATA WA KUFANAN NAE.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kufanana naye nini??sura au nini??mbona mna mambo ya ajabu sana nyie?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Pole mpenzi, sote tunatendwa kwenye maisha...lakini tunassamehe na kuzidi kupenda na kutenda mema. Usiwaogope binadamu,yapaswa uwe karibu na watu walau wachache unaowaamini na kuwapenda. Inachosha akili na kuzeesha kuwa mpweke hivyo.ushauri wangu, tafuta marafiki wachache mnaoheshimiana na wanaompenda Mungu kama wewe,zungumza nao,shiriki kwenye activities kama lunch,dinner,movie au hata shopping na wao.Utajifunza mengi,utajiona mwenye thamani zaidi na wao pia wataona u rafiki mzuri. Mungu akutunze na akupe ushindi na akuondolee hofu zozote zile na zaidi akupe mwenza anayestahili mdada wa thamani yako.AMEN!
     
Loading...