Nisaidieni kisiasa


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Mod

nina nia ya kueneza CHADEMA,naombeni basi katika avatar badala ya kuweka picha yangu. Niwekeeni maneno: www.chadema.net sambamba na jina langu jamani. Au nipeni tuition kama aliyonipa SteveD

Lav ya

Asha
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
Mod

nina nia ya kueneza CHADEMA,naombeni basi katika avatar badala ya kuweka picha yangu. Niwekeeni maneno: www.chadema.net sambamba na jina langu jamani. Au nipeni tuition kama aliyonipa SteveD

Lav ya

Asha
HERI WEWE UMEKUWA MUWAZI ZAIDI.....!NAOMBA NIKUPE USHAURI WA KUKUSAIDIA KISIASA KAMA ULIVYOOMBA!
NYERERE ALIWAHI KUSEMA CCM SI MAMA YAKE......NA CCM ILPOKOSEA ALIKUWA HODARI WA KUKOSOA(kumbuka yeye bado alikuwaccm)....VIONGOZI WALAFI ALIKUWA KINYUME NAO HATA AKADIRIKI KUSEMA ATARUDISHA KADI IKIWA WATAPITISHWA KUGOMBEA.....HATA IKAFIKIA KUDIRIKI KUSEMA KIONGOZI BORA ATATOKA CCM......ALISEMA HAYA KWA KUWA HUKO CCM(those days) KULIKUWA NA KUKOSOANA PALE MTU ANAPOKOSEA PASIPO KUJALI NI MWANA-CCM......HALI HAIKUWA HIVYO KWA VYAMA VINGINE.......KUMBUKA RASKAZONI SAGA,MAPALALA ISSUE ETC.....!
HIVYO BASI ILI USAIDIWE KISIASA UWE NA MSIMAMO WA KUTETEA HAKI,UADILIFU,WANYONGE, NA SI CHAMA,HAPO ITAFUATIWA NA OMBI ULILOLITOA HAPO JUU....!
TUNAELEWANA WATANZANIA...!
 

Forum statistics

Threads 1,237,750
Members 475,675
Posts 29,299,413