Nisaidie kwenye hili tangazo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie kwenye hili tangazo.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 31, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Nimemejaribu kuangalia hili tangazo nikaamini kuwa kuna tatizo kidogo. Sina hakika ni mimi peke yake mwenye hilo tatizo. Na kama hilo tatizo lina exist na kama wewe ndiye mwenye kampuni; Mhariri Mkuu anatakiwa kufanywa nini?

    [​IMG]
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,212
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    tatizo ni nini, hivi inaandikwa Milambo au Mirambo.
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Cna uhakika kama kijarida kinaelezea zaidi kuhusu Mtemi Milambo au utamaduni wa wananchi wa Tabora. Kazi ni Kwako!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ni Milambo,zamani walitumia Mirambo,ila kwa sababu wanyamwezi hawana 'r' ikaondolewa.Kimsingi kutumia jina la mtemi huyumaarufu kunaipromote Balimi lager,yaani yenye nguvu kama mtemi huyo alivyokuwa na nguvu katika utawala wake.
     
Loading...