Nisaidie jamani, nina hamu ya kufanya mapenzi

Nisaidie jamani, nina hamu ya kufanya mapenzi

Una haki bio bst but subiri mpaka hata kidonda kupone pone kidogo dudu hilo ni lako ndoa lzma uwe na imani na mmeo/mkeo ndo mtadum lkn hii ya kuhc kuibiwa hii
 
Subiri hadi mtoto aanze darasa la kwanza. Yani unaacha kuweka mawazo jinsi gani umkuze mtoto unawaza waza ngono? Nyau we.

ukiwa kwenye ndoa hufanyi ngono na mke/mme wako ni kupeana raha tu.

mleta hoja, jaribu kuangalia uwezo wako kama unaweza kucheza fairly. maana zipo style nyingi za kufanya simple na ukakata japo kiu
 
Mambo mengine hadi aibu kuyasema hadharani.Ulishindwa kuomba ushauri kwa doctor wako?Humu utasemwa hadi ufurahi na nafsi yako
 
Duh inaonekana hata humjali huyo mtoto aisee,yaani we unawaza tu hilo la kumzuia mumeo kuchepuka badala ya hako katoto???

Kama mumeo anakupenda hatochepuka eti kisa wewe ni mzazi.
 
Umejiunga Jf Siku Kadhaa Unakuja Kutu Yeyusha Tu Humu
 
Habarini za leo wana JF

Naombeni mnisaidie kunifahamisha, mtu akijifungua kwa operation ni baaada ya muda gani anaruhusiwa kufanya mapenzi?

Mimi nilijifungua kwa operation mwezi uliopita sasa nimemiss sana dudu ya mume wangu. na pia naogopa asije mume wangu akatafuta mchepuko wakumtuliza.

Nashukuru sana.

Mpe 0713. Tumieni mafuta ili kupunguza majeraha.
 
acha kunitukana Masterplan.
ngono wakati ni mume wangu.

pole mdada hapa ni kama sokoni kuna kila aina ya watu vumilia majibu utakayopata. Kwanini usiende kwenye vituo cha afya ukapate ushauri sahihi usije ukajikuta chumba cha upasuaji
 
Ukiashafikisha siku 30 waweza mimi nilijifungua kwa operation na sikuwa na tatizo ila tumia style ya kiubavu
 
Cku 40, Kama Haukupata Tatzo Lolote Toka Oprtion Na Kama Huna Maumiv, Dudu Hata Liwe Refu Vip Halifik Mahala Pale, Usi2mie Stail Za Kukaza Misuli, Mdogo Mdogo Tu, Use Mpira
 
Back
Top Bottom